Anrhydeddau

Hidlyddion uwch
  1. Centre for Enhancement of Learning and Teaching (CELT) award

    Leona Huey (Derbynydd), 13 Sep 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  2. David Duce Prize for the Best Short Paper

    Aaron Sujar Garrido (Derbynydd), Graham Kelly (Derbynydd), Marcos Garcia (Derbynydd) & Franck Vidal (Derbynydd), 13 Sep 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  3. 2019 FEPSAC Award for Young Researchers in Sport Psychology

    Francesca Mottola (Derbynydd), Jul 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  4. Shortlisted for SLTA New Teacher of the Year

    Bethan Davies Jones (Derbynydd), 3 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  5. Fellow of the Learned Society of Wales

    Carol Tully (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  6. Muriel Edwards

    Susan Jones (Derbynydd), 1 Jul 1987

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  7. Cymrodoriaeth Ddysgu

    Gwawr Maelor (Derbynydd), 2007

    Gwobr: Anrhydedd arall

  8. David Searle Prize for Scientific Writing

    Joanna Smith (Derbynydd), 2001

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  9. Teaching Excellence Award

    Joanna Smith (Derbynydd), Anne Tierney (Derbynydd), Andrea Brown (Derbynydd) & Douglas Neil (Derbynydd), 2008

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  10. Hugh Owen Medal

    Enlli Thomas (Derbynydd), 22 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  11. Vaisala Prize - Royal Meteorological Society

    Tom Rippeth (Derbynydd), 15 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  12. Bangor University PhD Scholarship funded by KESS and S4C

    Nia Williams (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  13. Student Led Teaching Awards- Nominated for Welsh Medium Education Award (2018)

    Nia Williams (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  14. International honours for my monograph, Architeture and the Mimetic Self.

    Lucy Huskinson (Derbynydd), 16 May 2019

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  15. Learning Support Award

    Vivien Shaw (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  16. Small Grant ‘Arts Council of Wales’ Performance Lab (£5000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  17. Training and Development, Theatre Directing, Arts Council of Wales, (£2,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  18. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  19. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  20. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  21. Associate Director Fran Wen

    Ffion Evans (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Penodiad

  22. Creative Agent Arts Council of Wales

    Ffion Evans (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Penodiad

  23. Fellow of Higher Education Academy

    Stephen Prydderch (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  24. Director of Student Experience

    Stephen Prydderch (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Penodiad

  25. Drapers Company Medal – Outstanding Postgraduate Research Contribution (2018)

    David Beck (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  26. Finalist for British Association of Romantic Studies First Book Prize

    Maureen McCue (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  27. Award for Academic Excellence of the Research Committee 25 (Language and Society) – International Sociological Association.

    Howard Davis (Derbynydd), Graham Day (Derbynydd), Marta Eichsteller (Derbynydd) & Sally Baker (Derbynydd), 17 Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  28. Soil Science Society of America William H Patrick Memorial Lectureship

    Chris Freeman (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  29. Friendly face -Influencing grant

    Catrin Hedd Jones (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  30. Knowledge Exchange Research Fellow 2017 with the National Assembly

    Catrin Hedd Jones (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  31. Creating a Dementia Supportive Practice Community.

    Catrin Hedd Jones (Derbynydd) & Gillian Windle (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  32. Celtic Film Festival

    Arwyn Evans (Derbynydd), Catrin Hedd Jones (Derbynydd), Nia Williams (Derbynydd) & Robert Woods (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. Silver Award in the Community Portraits Category

    Arwyn Evans (Derbynydd), Catrin Hedd Jones (Derbynydd), Robert Woods (Derbynydd) & Nia Williams (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  34. Selected ISCM World Music Days 2019

    Andrew Lewis (Derbynydd), 15 Jan 2019

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

Blaenorol 1 2 3 4 Nesaf