Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Simon Willcock (Cyfrannwr), Anais Auge (Cyfrannwr), Maciej Nowakowski (Cyfrannwr), Louise Hassan (Cyfrannwr), Morwenna Spear (Cyfrannwr), George Roberts (Cyfrannwr), Hayley Roberts (Cyfrannwr) & Saffron Steele (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Laura Richardson (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Doris Merkl-Davies (Siaradwr)
Christopher Shank (Siaradwr) & Koen Plevoets (Siaradwr)
Christopher Shank (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Christopher Shank (Trefnydd)
Gareth Watkins (Siaradwr)
Karin Koehler (Trefnydd)
Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Lone Ross-Gobakken (Siaradwr), Michael Hale (Siaradwr), Johann Mattsson (Siaradwr) & Ingeborg Bjorvand Engh (Siaradwr)
Morwenna Spear (Trefnydd), Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Campbell Skinner (Siaradwr), Anna Sandak (Siaradwr), Jakub Sandak (Siaradwr) & Callum Hill (Siaradwr)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Fay Short (Siaradwr)
Delyth Hughes (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Raimund Karl (Cyfranogwr)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Eben Muse (Trefnydd)
Gill Windle (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfarwyddwr)
Ffion Haf (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Katherine Algar-Skaife (Siaradwr)
Gill Windle (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Lyle Skains (Siaradwr)
Steffan Thomas (Cyfrannwr)
Ifan Jones (Siaradwr)
Ffion Evans (Trefnydd)
Manon Williams (Siaradwr), Gerwyn Wiliams (Siaradwr) & Ifor ap Glyn (Siaradwr)
Eefke Mollee (Cyfranogwr)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Campbell Skinner (Prif siaradwr)
Rhian Tomos (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Kate Lawrence (Cyflwynydd)
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
James Wang (Siaradwr), Jeffrey Kettle (Siaradwr) & Noel Bristow (Siaradwr)
Manon Williams (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Angharad Price (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Trefnydd), Gerwyn Wiliams (Siaradwr), Angharad Price (Siaradwr) & Peredur Lynch (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Darlithydd) & Angharad Price (Trefnydd)
Geraint Ellis (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr gwadd)
Manon Williams (Cyfrannwr)
Gerwyn Wiliams (Trefnydd) & Gerwyn Wiliams (Siaradwr)
Peredur Lynch (Trefnydd)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Gerwyn Wiliams (Siaradwr gwadd), Elen Simpson (Siaradwr) & Gerald Williams (Prif siaradwr)
Geraint Ellis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Croesawu ymwelydd allanol, anacademaidd
Gerwyn Wiliams (Darlithydd)
Bethan Collins (Siaradwr), Rebecca Day (Siaradwr), Beckie Ward (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Prif siaradwr)
Gareth Evans Jones (Cyfrannwr)
Ianto Gruffydd (Siaradwr)
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Rhian Tomos (Trefnydd)
Gerwyn Wiliams (Golygydd)
Gareth Evans-Jones (Cyfrannwr)
Gerwyn Wiliams (Aelod)
Ffion Haf (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Gerwyn Wiliams (Siaradwr)
Gwawr Maelor (Aelod)
Manon Williams (Trefnydd) & Gwawr Ifan (Trefnydd)
Stephen Rees (Siaradwr gwadd)
Arwyn Roberts (Siaradwr)
Angharad Price (Trefnydd)
David Parry (Siaradwr)
Manon Williams (Siaradwr)
Manon Williams (Trefnydd) & Rhianedd Jewell (Trefnydd)
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Sarah Cooper (Cadeirydd)
Manon Williams (Siaradwr) & Aled Jones Williams (Siaradwr)
Awel Vaughan-Evans (Siaradwr)
Manon Williams (Siaradwr), Gwawr Ifan (Trefnydd) & Gwawr Jones (Trefnydd)
Enlli Thomas (Siaradwr) & Enlli Thomas (Trefnydd)
Awel Vaughan-Evans (Trefnydd)
Rhian Hodges (Siaradwr gwadd)
Vian Bakir (Trefnydd)
Vian Bakir (Siaradwr)
Ian Davies Abbott (Cyfrannwr)
Anna Saunders (Cyflwynydd)
Julia Patricia Gordon Jones (Aelod)
Lucy Huskinson (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Raimund Karl (Siaradwr)
Cunqiang Shi (Cyfarwyddwr)
Christopher Staples (Aelod o fwrdd golygyddol)
Roger Giddings (Trefnydd)
Jonathan Roberts (Siaradwr)
Andrew Webb (Siaradwr gwadd)
Andrew Edwards (Cyfrannwr)
Geraint Ellis (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Campbell Skinner (Gwesteiwr) & Trisha Toop (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Dean Williams (Siaradwr)
Daniel Roberts (Siaradwr)
Peredur Lynch (Darlithydd)
Gerwyn Wiliams (Trefnydd), Dafydd Densil Morgan (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn) & Eryl Davies (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Manon Williams (Siaradwr) & Gareth Evans-Jones (Prif siaradwr)