Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Armelle Blin-Rolland (Golygydd gwadd)
Moll Heaton (Adolygydd cymheiriaid)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Gillian Jein (Adolygydd cymheiriaid)
Nikolaos Papadogiannis (Adolygydd cymheiriaid)
Vian Bakir (Aelod o fwrdd golygyddol)
Jonathan Moore (Aelod o fwrdd golygyddol)
Jonathan Moore (Adolygydd cymheiriaid)
Katherine Steele (Aelod o fwrdd golygyddol)
Christopher Unsworth (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Christopher Shank (Aelod o fwrdd golygyddol)
Catrin Hedd Jones (Adolygydd cymheiriaid)
Craig Prescott (Adolygydd cymheiriaid)
Anne Krayer (Adolygydd cymheiriaid)
Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol)
Helga Mullneritsch (Adolygydd cymheiriaid)
Graham Ormondroyd (Adolygydd cymheiriaid)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid) & Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Corinna Patterson (Aelod o fwrdd golygyddol)
Ayan Orujov (Aelod o fwrdd golygyddol)
Campbell Skinner (Adolygydd cymheiriaid)
Graham French (Aelod o fwrdd golygyddol)
Cameron Gray (Adolygydd cymheiriaid)
Dawn Wimpory (Aelod o fwrdd golygyddol)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Gillian Jein (Golygydd gwadd), Anna Saunders (Golygydd gwadd) & Laura Rorato (Golygydd gwadd)
Ian Roberts (Adolygydd cymheiriaid)
Jaci Huws (Adolygydd cymheiriaid)
Enlli Thomas (Aelod o fwrdd golygyddol)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Martina Feilzer (Adolygydd cymheiriaid)
Simon Middleburgh (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gillian Jein (Golygydd gwadd)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid) & Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid)
Gemma Griffith (Aelod o fwrdd golygyddol)
Christopher Staples (Aelod o fwrdd golygyddol)
Alexander Sedlmaier (Adolygydd cymheiriaid)
Lynne Williams (Adolygydd cymheiriaid)
John Alcock (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julianne Law (Adolygydd cymheiriaid)
Stephen Clear (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sue Niebrzydowski (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
Colin Ridyard (Aelod o fwrdd golygyddol)
Corinna Patterson (Adolygydd cymheiriaid)
Catrin Hedd Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Felix Shi (Adolygydd cymheiriaid)
Andrew Webb (Adolygydd cymheiriaid)
Lucy Huskinson (Adolygydd cymheiriaid)
Shasha Wang (Adolygydd cymheiriaid)
Leah McLaughlin (Aelod o fwrdd golygyddol)
Manon Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Samuel Morton Williams (Aelod o fwrdd golygyddol), Nawaf Aldabashi (Aelod o fwrdd golygyddol), Paul Cross (Aelod o fwrdd golygyddol) & Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol)
Samuel Morton Williams (Aelod o fwrdd golygyddol), Sara Bariselli (Aelod o fwrdd golygyddol), Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol), Richard Holland (Aelod o fwrdd golygyddol) & Paul Cross (Aelod o fwrdd golygyddol)
Cunqiang Shi (Adolygydd cymheiriaid)
Emily Cooledge (Adolygydd cymheiriaid)
Leah McLaughlin (Adolygydd cymheiriaid)
Bethan Loftus (Golygydd)
Andrew Webb (Golygydd)
Karin Koehler (Adolygydd cymheiriaid)
Richard Dallison (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Qiuyun Liu (Siaradwr gwadd)
Vian Bakir (Siaradwr)
Rudi Coetzer (Siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Trefnydd)