John Turner (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Nathan Abrams (Siaradwr) & Ruth Gilbert (Siaradwr)
Katherine Algar-Skaife (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Christopher Gwenin (Trefnydd)
Roger Giddings (Siaradwr)
Raimund Karl (Cyfranogwr)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Ian Brown (Cyfarwyddwr)
Tony Claydon (Siaradwr)
Richard Dallison (Cyfranogwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Paul Brocklehurst (Siaradwr gwadd)
Cameron Downing (Trefnydd) & Marketa Caravolas (Cadeirydd)
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Gillian Jein (Siaradwr gwadd)
Helga Mullneritsch (Trefnydd) & Eve Rosenhaft (Trefnydd)
Thora Tenbrink (Siaradwr gwadd)
Adam Charlton (Siaradwr)
Isabelle Winder (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Nia Williams (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Trefnydd)
Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Lone Ross-Gobakken (Siaradwr), Michael Hale (Siaradwr), Johann Mattsson (Siaradwr) & Ingeborg Bjorvand Engh (Siaradwr)
Morwenna Spear (Trefnydd), Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Campbell Skinner (Siaradwr), Anna Sandak (Siaradwr), Jakub Sandak (Siaradwr) & Callum Hill (Siaradwr)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Geraint Ellis (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr gwadd)
Rhian Tomos (Trefnydd)
Vian Bakir (Trefnydd)
Roger Giddings (Trefnydd)
Jonathan Roberts (Siaradwr)
Geraint Ellis (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Angharad Price (Trefnydd)
Vian Bakir (Siaradwr)
Ffion Evans (Trefnydd)
Gill Windle (Siaradwr)
Thomas Oliver (Cyfranogwr)
Ffion Haf (Siaradwr gwadd)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd) & Huw Pritchard (Siaradwr gwadd)
Hayley Roberts (Siaradwr) & Huw Pritchard (Siaradwr)
Hayley Roberts (Trefnydd)
Ffion Evans (Siaradwr)
Ffion Haf (Cyfranogwr)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Cristiano Palego (Siaradwr)
David Beck (Trefnydd)
Florian Breit (Siaradwr gwadd)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Karin Koehler (Trefnydd), Catherine Charlwood (Trefnydd) & Andrew Hewitt (Trefnydd)
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Joanna Wright (Cyfranogwr)
Campbell Skinner (Trefnydd) & Trisha Toop (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr)
Raimund Kastler (Cyfarwyddwr) & Raimund Karl (Cyfarwyddwr)
Jutta Leskovar (Cyfarwyddwr), Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Klaus Löcker (Cyfarwyddwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cadeirydd), Prysor Williams (Siaradwr), Aonghus McNabola (Siaradwr), Lester Simmonds (Siaradwr gwadd), Tony Gordon (Siaradwr gwadd), Adam Dyson (Siaradwr gwadd) & Michael Keane (Siaradwr gwadd)
Alexander Sedlmaier (Siaradwr gwadd)
Rob Elias (Siaradwr gwadd)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Carol Ryan Young (Cyfarwyddwr)
Eefke Mollee (Siaradwr) & Tim Pagella (Siaradwr)
Dmitry Kishkinev (Cyfranogwr)
Hayley Roberts (Siaradwr), Peter Shapely (Trefnydd), Martina Feilzer (Siaradwr) & Andrew Edwards (Siaradwr)
Armelle Blin-Rolland (Trefnydd)
Peter Shapely (Siaradwr), Adrian Williamson QC (Trefnydd), Sam Stein (Trefnydd) & Judy Stephenson (Trefnydd)
Geraint Ellis (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Manon Williams (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Manon Williams (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn) & Sarah Bickerton (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Manon Williams (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn) & Llinos Jones (Trefnydd)
Manon Williams (Siaradwr)
Manon Williams (Siaradwr) & Iola Ynyr (Cyfarwyddwr)
Irfan Bin Abdul Rais (Siaradwr gwadd)
Eifiona Wood (Siaradwr)
Rhiannon Tudor Edwards (Trefnydd) & Sofie Roberts (Siaradwr)
Marley Willegers (Siaradwr), Ross Roberts (Siaradwr), Andrew Cooke (Siaradwr) & Tim Woodman (Siaradwr)
Koen Bartels (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Trefnydd)
Timothy Whitton (Cyfranogwr)
Anne Krayer (Cyfranogwr), Alison Orrell (Cyfranogwr) & David Dallimore (Cyfranogwr)
Morwenna Spear (Trefnydd), Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Robert Elias (Trefnydd), Lone Ross-Gobakken (Siaradwr) & Martin Ohlmeyer (Siaradwr)
Paul Mullins (Trefnydd)
Paul Mullins (Cadeirydd)
Bethany Edwards (Cyfranogwr)
Rob Elias (Siaradwr) & Campbell Skinner (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Qiuyun Liu (Trefnydd)
Megan Owen (Cyfranogwr)
Rachel Dolan (Cyfranogwr)
Kami Koldewyn (Siaradwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Trefnydd) & Alexander Sedlmaier (Siaradwr)
Nia Williams (Cyfranogwr) & Minna Lyons (Siaradwr)
Nia Williams (Cyfranogwr) & David Holmes (Siaradwr)
Raimund Karl (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Timothy Whitton (Trefnydd) & Michael Roberts (Siaradwr)
Ffion Haf (Trefnydd)
Klaus Löcker (Cyfarwyddwr), Raimund Karl (Cyfarwyddwr), Mario Wallner (Cyfranogwr), Tanja Trausmuth (Cyfranogwr) & Ranko Manojlovic (Cyfranogwr)
Kate Waddington (Cyfarwyddwr) & Raimund Karl (Cyfarwyddwr)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr), Kate Waddington (Cyfarwyddwr) & Katharina Moller (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Katharina Moller (Cyfarwyddwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cyfranogwr), Henrietta Ridley (Cyfranogwr), Kit Macleod (Cyfranogwr) & Alex Y (Cyfranogwr)
Lorrie Murphy (Cyfranogwr)
Nikolaos Papadogiannis (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr), Ian Brown (Cyfarwyddwr) & Katharina Möller (Cyfarwyddwr)
Jochen Eisentraut (Trefnydd)
Jochen Eisentraut (Cyfarwyddwr)
Megan Owen (Trefnydd)
Nathan Abrams (Cyfranogwr)
Zengbo (James ) Wang (Trefnydd) & Yasir Joya (Trefnydd)
Lars Markesteijn (Cyfranogwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfarwyddwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Vian Bakir (Cyfranogwr)
Catrin Hedd Jones (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Jeffrey Kettle (Siaradwr)
Jochen Eisentraut (Siaradwr)
Rhian Hodges (Siaradwr) & Cynog Prys (Siaradwr)
Miriam McGowan (Trefnydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Cadeirydd)
John Ashton (Siaradwr gwadd)
Raimund Karl (Trefnydd)
Anne Krayer (Siaradwr)
Stefan Machura (Trefnydd)
Aisha Bello-Dambatta (Trefnydd), Rania Aburamadan (Trefnydd), Luiza C Campos (Siaradwr) & Ngai Weng Chan (Siaradwr)
Shasha Wang (Siaradwr)