Ysgol Gwyddorau Amgylcheddol a Naturiol
-
YSS 2019 Oral presentation - runner up
Chan, Kenny (Derbynydd), 26 Meh 2019
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
YSS 2018 oral presentation - runner up
Chan, Kenny (Derbynydd), 22 Meh 2018
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
YSS 2017 Poster prize - runner up
Chan, Kenny (Derbynydd), 3 Gorff 2017
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Winning Welsh-medium Scientific Article at the 2017 National Eisteddfod
Davies, Andrew (Derbynydd), 2017
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Vice-Chancellor's Gold Award for Inclusivity
Winder, Isabelle (Derbynydd), Mai 2011
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Vice-Chancellor's Award for Excellence in Teaching
Winder, Isabelle (Derbynydd), Ebr 2011
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Thomas Henry Huxley Award and Marsh Prize
Malhotra, Anita (Derbynydd), 1992
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Teaching Fellowship
Krzyszczyk, Ewa (Derbynydd), 2023
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
Teaching Excellence Award
Smith, Joanna (Derbynydd), Tierney, Anne (Derbynydd), Brown, Andrea (Derbynydd) & Neil, Douglas (Derbynydd), 2008
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
SÊR Cymru II - COFUND
Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2016
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
Soil Science Society of America William H Patrick Memorial Lectureship
Freeman, Chris (Derbynydd), 2013
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Society of Wetland Scientists International Fellows Award
Freeman, Chris (Derbynydd), 31 Mai 2018
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
Silvicultural Prize of the Institute of Chartered Foresters: 2011
Walmsley, James (Derbynydd) & Godbold, Douglas (Derbynydd), 2011
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
Santander Universities Research Mobility Award
Hobbs, Robert (Derbynydd), 1 Tach 2016
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
SUTROFOR
Adeyiga, Gloria (Derbynydd), 1 Awst 2010
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
-
STEM Enthuse Award for FE Teaching/ Post 16
Williams, Catrin (Derbynydd), 6 Hyd 2019
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
Royal Society Mullard Medal
Freeman, Chris (Derbynydd), 28 Chwef 2007
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
Research Career Development Fellowship
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Ion 2017
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
Poster presentation prize
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Ebr 2006
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Paper selected as Folia Primatologica Editor's Choice for 2014
Winder, Isabelle (Derbynydd), 2014
Gwobr: Anrhydedd arall
-
Molecular Microbial Ecology Group Meeting (MMEG 2019) Oral Communication Prize
Hillary, Luke (Derbynydd), 2019
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Microbial Genomics most promising science award
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Gorff 2016
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Medal Gwyddoniaeth a Thechnoleg yr Eisteddfod Genedlaethol
Tomos, Deri (Derbynydd), 2017
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
KESS II presentation prize - runner up
Chan, Kenny (Derbynydd), 2017
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)