Anrhydeddau

Hidlyddion uwch
  1. Foundation Destellos Prize, Mar del Plate, Argentina

    Lewis, Andrew (Derbynydd), 3 Sep 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  2. 'Making the Difference' Award

    Winder, Isabelle (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  3. 125th Anniversary Bursary

    Clear, Stephen (Derbynydd), 20 Jan 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  4. 2015 Best Essay in Galician Award

    Miguelez-Carballeira, Helena (Derbynydd), 11 May 2015

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  5. 2019 FEPSAC Award for Young Researchers in Sport Psychology

    Mottola, Francesca (Derbynydd), Jul 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  6. 4th World congress on Agroforestry Best poster award

    Joukje Arponen (Derbynydd), Mollee, Eefke (Derbynydd) & McDonald, Morag (Derbynydd), 22 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  7. Fellowship Juan de la Cierva sub-programme

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  8. Grant Postdoctoral contract CeiA3 ‘Attracting Talent to the Agri-food Sector’

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  9. Grant NWO Rubicon 

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2010

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  10. A Method to Compute Respiration Parameters for Patient-based Simulators

    Vidal, Franck (Derbynydd), Feb 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  11. AHGBI Publication Prize

    Miranda-Barreiro, David (Derbynydd), 16 Jan 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  12. Academic Excellence Award

    Marco Pelliccia (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  13. Academic achievement prize

    Chan, Kenny (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  14. Advisory Board Member of MDF Recovery Ltd

    Elias, Rob (Derbynydd), 7 Mar 2017

    Gwobr: Penodiad

  15. Aelod (Derwydd) o Orsedd y Beirdd

    Tomos, Deri (Derbynydd), 1994

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  16. Alumnus of the Year, Ashland Theological Seminary

    Thomas, Chris (Derbynydd), 1992

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  17. Alumnus of the Year, Pentecostal Theological Seminary

    Thomas, Chris (Derbynydd), 2004

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  18. American Society for Limnology & Oceanography Lindeman Award

    Freeman, Chris (Derbynydd), 7 Feb 1997

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  19. Associate Director Fran Wen

    Evans, Ffion (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Penodiad

  20. Award for Academic Excellence of the Research Committee 25 (Language and Society) – International Sociological Association.

    Davis, Howard (Derbynydd), Day, Graham (Derbynydd), Marta Eichsteller (Derbynydd) & Sally Baker (Derbynydd), 17 Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  21. Award for New Process

    Thomas, Steffan (Derbynydd), Nov 2016

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  22. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Evans, Ffion (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  23. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Evans, Ffion (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  24. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Evans, Ffion (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  25. BSG Gordon Warwick Medal

    Austin, Martin (Derbynydd), Sep 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  26. Bangor University PhD Scholarship funded by KESS and S4C

    Williams, Nia (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  27. Bangor University Teaching Fellow

    Muse, Eben (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  28. Bangor University Teaching Fellowship

    Walmsley, James (Derbynydd), 18 Jul 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  29. Best Master thesis 2008-2009. Institute of Public Administration, Leiden University

    Koen Bartels (Derbynydd), 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  30. Best New Lecturer Award - Student Led Teaching Awards 2018

    Moyes, Alyson (Derbynydd), 20 Apr 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  31. Best Podium Presentation

    Holmes, Emily (Derbynydd), 6 Nov 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  32. Best Poster Presentation

    Colin Ridyard (Derbynydd), 8 Nov 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. Best Practice Research Poster Prize

    Holmes, Emily (Derbynydd), 7 Sep 2006

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  34. Best Student Presentation

    Winterbourn, Ben (Derbynydd), 21 Mar 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  35. Best poster prize

    Hillary, Luke (Derbynydd), 17 Jan 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  36. British Academy Postdoctoral Fellowship

    Thomas, Rebecca (Derbynydd), 2019

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  37. British Psychological Society Practitioner Book of the Year.

    Coetzer, Rudi (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  38. Celt Associate Award

    Davies Jones, Bethan (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  39. Celtic Film Festival

    Arwyn Evans (Derbynydd), Jones, Catrin Hedd (Derbynydd), Williams, Nia (Derbynydd) & Woods, Bob (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  40. Centre for Enhancement of Learning and Teaching (CELT) award

    Huey, Leona (Derbynydd), 13 Sep 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  41. Centre for the Enhancement of Learning and Teaching (CELT) Associate award

    Closs-Davies, Sara (Derbynydd), Sep 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  42. Cholmondeley Award

    Skoulding, Zoë (Derbynydd), 18 Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  43. Creating a Dementia Supportive Practice Community.

    Jones, Catrin Hedd (Derbynydd) & Windle, Gill (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  44. Creative Agent Arts Council of Wales

    Evans, Ffion (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Penodiad

  45. Cymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru

    Tomos, Deri (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

Blaenorol 1 2 3 4 5 Nesaf