Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
John Healey (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Simon Curling (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Athanasios Dimitriou (Aelod o fwrdd golygyddol)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Daniel Hughes (Siaradwr)
Thomas Meier (Cadeirydd) & Raimund Karl (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Christopher Shank (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Franck Vidal (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Gillian Jein (Adolygydd cymheiriaid)
Alexander Sedlmaier (Siaradwr gwadd)
Nikolaos Papadogiannis (Adolygydd cymheiriaid)
Simon Neill (Cadeirydd)
Kami Koldewyn (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Adam Charlton (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr gwadd)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Carol Ryan Young (Cyfarwyddwr)
Leona Huey (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
David Miranda-Barreiro (Cyfrannwr)
Vian Bakir (Aelod o fwrdd golygyddol)
Matt Hayward (Aelod o fwrdd golygyddol)
Lars Markesteijn (Aelod o fwrdd golygyddol)
John Healey (Aelod o fwrdd golygyddol)
Katja Kornysheva (Aelod o fwrdd golygyddol)
Jonathan Moore (Aelod o fwrdd golygyddol)
Jonathan Moore (Adolygydd cymheiriaid)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Julian Owen (Aelod o fwrdd golygyddol)
Katherine Steele (Aelod o fwrdd golygyddol)