Prifysgol Bangor

  1. Foundation Destellos Prize, Mar del Plate, Argentina

    Andrew Lewis (Derbynydd), 3 Sep 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  2. 'Making the Difference' Award

    Isabelle Winder (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  3. 125th Anniversary Bursary

    Stephen Clear (Derbynydd), 20 Jan 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  4. 2015 Best Essay in Galician Award

    Helena Miguelez-Carballeira (Derbynydd), 11 May 2015

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  5. Fellowship Juan de la Cierva sub-programme

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  6. Grant Postdoctoral contract CeiA3 ‘Attracting Talent to the Agri-food Sector’

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  7. Grant NWO Rubicon 

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2010

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  8. A Method to Compute Respiration Parameters for Patient-based Simulators

    Franck Vidal (Derbynydd), Feb 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  9. AHGBI Publication Prize

    David Miranda-Barreiro (Derbynydd), 16 Jan 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  10. Academic Excellence Award

    Marco Pelliccia (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  11. Advisory Board Member of MDF Recovery Ltd

    Rob Elias (Derbynydd), 7 Mar 2017

    Gwobr: Penodiad

  12. Aelod (Derwydd) o Orsedd y Beirdd

    Deri Tomos (Derbynydd), 1994

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  13. Alumnus of the Year, Ashland Theological Seminary

    Chris Thomas (Derbynydd), 1992

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  14. Alumnus of the Year, Pentecostal Theological Seminary

    Chris Thomas (Derbynydd), 2004

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  15. American Society for Limnology & Oceanography Lindeman Award

    Chris Freeman (Derbynydd), 7 Feb 1997

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  16. Associate Director Fran Wen

    Ffion Evans (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Penodiad

  17. Award for Academic Excellence of the Research Committee 25 (Language and Society) – International Sociological Association.

    Howard Davis (Derbynydd), Graham Day (Derbynydd), Marta Eichsteller (Derbynydd) & Sally Baker (Derbynydd), 17 Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  18. Award for New Process

    Steffan Thomas (Derbynydd), Nov 2016

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  19. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  20. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  21. BRAIN, Frân Wen, Arts Council of Wales, Large Project Grant (£30,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  22. BSG Gordon Warwick Medal

    Martin Austin (Derbynydd), Sep 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  23. Bangor University PhD Scholarship funded by KESS and S4C

    Nia Williams (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  24. Best Master thesis 2008-2009. Institute of Public Administration, Leiden University

    Koen Bartels (Derbynydd), 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  25. Best New Lecturer Award - Student Led Teaching Awards 2018

    Alyson Moyes (Derbynydd), 20 Apr 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  26. Best Podium Presentation

    Emily Holmes (Derbynydd), 6 Nov 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  27. Best Poster Presentation

    Colin Ridyard (Derbynydd), 8 Nov 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  28. Best Practice Research Poster Prize

    Emily Holmes (Derbynydd), 7 Sep 2006

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  29. Best poster prize

    Luke Hillary (Derbynydd), 17 Jan 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  30. British Psychological Society Practitioner Book of the Year.

    Rudi Coetzer (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  31. Celt Associate Award

    Bethan Davies Jones (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  32. Celtic Film Festival

    Arwyn Evans (Derbynydd), Catrin Hedd Jones (Derbynydd), Nia Williams (Derbynydd) & Bob Woods (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. Centre for the Enhancement of Learning and Teaching (CELT) Associate award

    Sara Closs-Davies (Derbynydd), Sep 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  34. Cholmondeley Award

    Zoë Skoulding (Derbynydd), 18 Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  35. Creating a Dementia Supportive Practice Community.

    Catrin Hedd Jones (Derbynydd) & Gill Windle (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  36. Creative Agent Arts Council of Wales

    Ffion Evans (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Penodiad

  37. Cymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru

    Deri Tomos (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  38. Cymrodoriaeth Ddysgu

    Gwawr Maelor (Derbynydd), 2007

    Gwobr: Anrhydedd arall

  39. David Searle Prize for Scientific Writing

    Joanna Smith (Derbynydd), 2001

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  40. Director of Student Experience

    Stephen Prydderch (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Penodiad

  41. Doctoral Research Finalist

    Emily Holmes (Derbynydd), 5 Dec 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  42. Dramodydd Cymraeg Gorau / Best Playwright (Welsh language) Wales Theatre Awards

    Angharad Price (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  43. Drapers Company Medal – Outstanding Postgraduate Research Contribution (2018)

    David Beck (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  44. Drapers Company Scholarship

    Stephen Clear (Derbynydd), 10 Oct 2010

    Gwobr: Anrhydedd arall

Blaenorol 1 2 3 4 Nesaf