Coleg Gwyddorau'r Amgylchedd a Pheirianneg

  1. 'Making the Difference' Award

    Isabelle Winder (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  2. Fellowship Juan de la Cierva sub-programme

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  3. Grant Postdoctoral contract CeiA3 ‘Attracting Talent to the Agri-food Sector’

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  4. Grant NWO Rubicon 

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2010

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  5. A Method to Compute Respiration Parameters for Patient-based Simulators

    Franck Vidal (Derbynydd), Feb 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  6. Advisory Board Member of MDF Recovery Ltd

    Rob Elias (Derbynydd), 7 Mar 2017

    Gwobr: Penodiad

  7. Aelod (Derwydd) o Orsedd y Beirdd

    Deri Tomos (Derbynydd), 1994

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  8. American Society for Limnology & Oceanography Lindeman Award

    Chris Freeman (Derbynydd), 7 Feb 1997

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  9. BSG Gordon Warwick Medal

    Martin Austin (Derbynydd), Sep 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  10. Best Student Presentation

    Ben Winterbourn (Derbynydd), 21 Mar 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  11. Best poster prize

    Luke Hillary (Derbynydd), 17 Jan 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  12. Cymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru

    Deri Tomos (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  13. David Duce Prize for the Best Short Paper

    Aaron Sujar Garrido (Derbynydd), Graham Kelly (Derbynydd), Marcos Garcia (Derbynydd) & Franck Vidal (Derbynydd), 13 Sep 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  14. David Searle Prize for Scientific Writing

    Joanna Smith (Derbynydd), 2001

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  15. FEMS Microbiology Letters Poster Prize

    Luke Hillary (Derbynydd), 18 Dec 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  16. FSBI Beverton Medal

    Gary Carvalho (Derbynydd), Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  17. Finalist, Research Excellence Award

    James Wang (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  18. Founder Prize: British Ecological Society

    Julia Patricia Gordon Jones (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  19. ImaGiNe-S : Imaging Guided Needle Simulation

    Franck Vidal (Derbynydd), 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  20. Marie Skłodowska-Curie Standard European Fellowship

    Laura Richardson (Derbynydd), 12 Feb 2019

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  21. Marie Skłodowska-Curie Sêr Cymru II COFUND Fellowship

    Laura Richardson (Derbynydd), 1 Jul 2019

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  22. Medal Gwyddoniaeth a Thechnoleg yr Eisteddfod Genedlaethol

    Deri Tomos (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  23. Most Outstanding R&D Staff Merit Award

    James Wang (Derbynydd), 2005

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  24. North Sea Award

    Jan Geert Hiddink (Derbynydd), 2002

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  25. Royal Society Mullard Medal

    Chris Freeman (Derbynydd), 28 Feb 2007

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  26. Runner-up of Newton Prize Vietnam 2017

    Liyang Yue (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  27. STRI Fellowship

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Penodiad

  28. Santander Mobility Award

    James Wang (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Anrhydedd arall

  29. Santander Mobility Scholarship

    Cristina Mangano (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  30. Santander Universities Research Mobility Award

    Robert Hobbs (Derbynydd), 1 Nov 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  31. Ser Cymru II Research Fellowship

    Thomas Davies (Derbynydd), 14 Sep 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  32. Simulation of X-ray Attenuation on the GPU

    Franck Vidal (Derbynydd), 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. Society of Wetland Scientists International Fellows Award

    Chris Freeman (Derbynydd), 31 May 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  34. Soil Science Society of America William H Patrick Memorial Lectureship

    Chris Freeman (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  35. SÊR Cymru II - COFUND

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  36. Teaching Excellence Award

    Joanna Smith (Derbynydd), Anne Tierney (Derbynydd), Andrea Brown (Derbynydd) & Douglas Neil (Derbynydd), 2008

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  37. Thomas Henry Huxley Award and Marsh Prize

    Anita Malhotra (Derbynydd), 1992

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  38. Timber Trade Journal Innovative Product Development Award 2017

    Rob Elias (Derbynydd), 29 Sep 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  39. UK Acoustics Network Travel Grant

    Timothy Whitton (Derbynydd), 18 Oct 2019

    Gwobr: Anrhydedd arall

  40. Vaisala Prize - Royal Meteorological Society

    Tom Rippeth (Derbynydd), 15 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  41. Vice-Chancellor's Award for Excellence in Teaching

    Isabelle Winder (Derbynydd), Apr 2011

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  42. Vice-Chancellor's Gold Award for Inclusivity

    Isabelle Winder (Derbynydd), May 2011

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  43. Visiting Professor

    James Wang (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Penodiad

  44. Winning Welsh-medium Scientific Article at the 2017 National Eisteddfod

    Andrew Davies (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)