Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Fay Short (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Gerwyn Wiliams (Siaradwr) & Aled Hughes (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Joanna Smith (Siaradwr), Daniel Thornham (Siaradwr) & Katherine Jones (Siaradwr)
Luke Fears (Aelod) & Jedd Owens (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Audrey Thorstad (Siaradwr)
David Beck (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Joanna Wright (Aelod)
Lynne Williams (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Germano Gallicchio (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Joanna Wright (Cyfrannwr)
David Beck (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Catrin Hedd Jones (Aelod)
Joanna Wright (Siaradwr)
Bethan Loftus (Siaradwr)
Lyle Skains (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Morwenna Spear (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Ffion Evans (Trefnydd)
Maureen McCue (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Rebecca Sharp (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Aelod)
Danial Hemmings (Siaradwr)
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Lucy Huskinson (Arholwr)
Martina Feilzer (Aelod)
Graham French (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julia Hiscock (Aelod)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Gill Windle (Siaradwr)
Tim Holmes (Cyfrannwr)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Anna Saunders (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Simon Bishop (Cyfrannwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)