John Healey (Trefnydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid) & Rebecca Day (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Christopher Unsworth (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julia Patricia Gordon Jones (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Alex McWilliam (Aelod)
John Healey (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Andrew McStay (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Alec Moore (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Fay Short (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Elizabeth Miller (Siaradwr)
John Turner (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Penodiad
Tegwen Parry (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Catrin Hedd Jones (Cadeirydd)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Morwenna Spear (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Graeme Shannon (Siaradwr), Simon Valle (Siaradwr) & Craig Shuttleworth (Siaradwr)
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Katrien Van Landeghem (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Yueng-Djern Lenn (Prif siaradwr)
Zola Hinds (Siaradwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Angharad Price (Siaradwr)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Qiuyun Liu (Cyfranogwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr) & Lore Knapp (Darlithydd)
Isabelle Winder (Siaradwr)
Martina Feilzer (Cyfrannwr)
Laura Richardson (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr) & Zoë Skoulding (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd), Freia Anders (Trefnydd) & Brunello Mantelli (Trefnydd)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Peredur Webb-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Thiruvenkatasamy Kannapiran (Siaradwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Lynda Yorke (Siaradwr), Liz Hurrell (Siaradwr) & Simon Hutchinson (Siaradwr)
Kaydee Owen (Siaradwr), Gemma Griffith (Siaradwr), Duncan Gillard (Siaradwr) & Corinna Grindle (Siaradwr)
Gary Robinson (Arholwr)