Marco Tamburelli (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Anna Saunders (Cyflwynydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Annika Beelitz (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Trefnydd) & Alexander Sedlmaier (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Kat Ford (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Nathan Abrams (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Paul Mullins (Siaradwr)
Daniel Roberts (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Gill Windle (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Angharad Price (Cyfrannwr)
Christopher Gwenin (Siaradwr)
Julianne Law (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Kate Lawrence (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Geraint Ellis (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Gareth Evans Jones (Cyfrannwr)
John Ashton (Trefnydd)
Ifan Jones (Cyfrannwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Molly Heaton (Siaradwr)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Enlli Thomas (Siaradwr)
Sara Louise Wheeler (Cyfrannwr)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Irfan Bin Abdul Rais (Siaradwr)
Vian Bakir (Siaradwr)
Yueng-Djern Lenn (Siaradwr)
Christian Dunn (Cyfrannwr)
Paul Mullins (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Iestyn Pierce (Cyfrannwr), Delyth Murphy (Cyfrannwr), Owen Davies (Cyfrannwr) & Gwenan Griffith (Cyfrannwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Ashleigh Johnstone (Cyfrannwr)
Gemma Griffith (Siaradwr) & Trish Bartley (Siaradwr)
Daisuke Goto (Cyfranogwr)
Simon Willcock (Cyfrannwr)
David Dallimore (Cyfrannwr)