Coleg Gwyddoniaeth a Pheirianneg
-
Leverhulme Trust Research Fellowship
Wang, Zengbo (James ) (Derbynydd), Maw 2022
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
-
KESS II presentation prize - runner up
Chan, Kenny (Derbynydd), 2017
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
John F. Nye Lecturer
Lenn, Yueng-Djern (Derbynydd), Rhag 2022
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
-
-
International Union of Forest Researchers (IUFRO) Outstanding Doctoral Research Award
Valbuena, Ruben (Derbynydd), 2019
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
Independent Research Grant by the Community of Madrid
Markesteijn, Lars (Derbynydd), 1 Ion 2021
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
ImaGiNe-S : Imaging Guided Needle Simulation
Vidal, Franck (Derbynydd), 2009
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Identifying the mechanisms involved in differential vulnerability of neurons to tau-mediated toxicity
Sivanantharajah, Lovesha (Derbynydd), 30 Meh 2022
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
Highly Commended 2nd Yr Speed Talk & Poster
Shen, Sijing (Derbynydd), 2024
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
-
Founder Prize: British Ecological Society
Jones, Julia Patricia Gordon (Derbynydd), 2014
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Food Authenticity Centre of Expertise - Cereal grains
Steele, Katherine (Derbynydd), 7 Maw 2022
Gwobr: Anrhydedd arall
-
-
Finalist, Dissertation/Thesis Supervisor of the Year
Wang, Zengbo (James ) (Derbynydd), 2016
Gwobr: Anrhydedd arall
-
Fellow of the Institute of Materials, Minerals and Mining
Curling, Simon (Derbynydd), 2015
Gwobr: Anrhydedd arall
-
Fellow of the Institute of Materials Minerals and Mining (IOM3)
Spear, Morwenna (Derbynydd), 2015
Gwobr: Anrhydedd arall
-
FSBI Beverton Medal
Carvalho, Gary (Derbynydd), Gorff 2018
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
FEMS Microbiology Letters Poster Prize
Hillary, Luke (Derbynydd), 18 Rhag 2018
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
FAPESP Early Career fellowship
Kettle, Jeffrey (Derbynydd), 2019
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
Equality and Diversity Scholarship
Cousins, Abi (Derbynydd), Medi 2020
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Early-Stage researcher biannual Prize “José L. Labrandero”
Valbuena, Ruben (Derbynydd), 2017
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
David Searle Prize for Scientific Writing
Smith, Joanna (Derbynydd), 2001
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
David Duce Prize for the Best Short Paper
Sujar Garrido, Aaron (Derbynydd), Kelly, Graham (Derbynydd), Garcia, Marcos (Derbynydd) & Vidal, Franck (Derbynydd), 13 Medi 2019
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Cymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru
Tomos, Deri (Derbynydd), 2018
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
-
-
Challenger presentation award
Green, Clare (Derbynydd), 2008
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Cath Allen poster award
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Gorff 2014
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
-
Best Student Presentation
Winterbourn, Ben (Derbynydd), 21 Maw 2013
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
Best Short Paper (the David Duce award) for: Towards Developing a Digital application for the Five Design-Sheets Methodology
Owen, Aron (Derbynydd) & Roberts, Jonathan (Derbynydd), 16 Medi 2022
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
Best Poster Presentation
Mitchell, Iwan (Derbynydd), Evans, Llion (Derbynydd) & Vidal, Franck (Derbynydd), 16 Meh 2022
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Best Final Year Honours Project Award
Hughes, Thomas (Derbynydd), 23 Meh 2020
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Best Advanced Data Science Research Project
Hinds, Zola (Derbynydd), 15 Rhag 2022
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Beatriz Galindo Distinguished Researcher Fellowship
Markesteijn, Lars (Derbynydd), 16 Mai 2020
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
Bangor University Teaching Fellowship
Walmsley, James (Derbynydd), 18 Gorff 2014
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
BSPP Infographic Competition
Hussain, Usman (Derbynydd), 5 Chwef 2021
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
BSG Gordon Warwick Medal
Austin, Martin (Derbynydd), Medi 2017
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
BEACON project -EU Regiostars finalist and award winner
Adam Charlton (Derbynydd), 31 Maw 2014
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
Award Program for ASL's Acoustic Zooplankton Fish Profiler (AZFP)
Whitton, Timothy (Derbynydd), Ebr 2016
Gwobr: Anrhydedd arall
-
AthenaSwan Equality and Diversity Scholarship
Cousins, Abi (Derbynydd), Medi 2020
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Applied and Environmental Microbiology bursary
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Gorff 2017
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
American Society for Limnology & Oceanography Lindeman Award
Freeman, Chris (Derbynydd), 7 Chwef 1997
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-
Alzheimer's Society Senior Fellowship
Sivanantharajah, Lovesha (Derbynydd), 1 Meh 2022
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
-
Alliance to end plastic waste for flexibles
Elias, Rob (Derbynydd) & Liu, Qiuyun (Derbynydd), 29 Tach 2022
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
-
Aelod (Derwydd) o Orsedd y Beirdd
Tomos, Deri (Derbynydd), 1994
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
-