Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
David Beck (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Carol Tully (Cyfrannwr), Kathryn Jones (Cyfrannwr) & Heather Williams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Christopher Gwenin (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Angharad Price (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Jaci Huws (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Dawn Wimpory (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Kami Koldewyn (Cyfrannwr)
Alexander Sedlmaier (Arholwr)
Rudi Coetzer (Arholwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Matt Hayward (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Panagiotis Ritsos (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Graham Ormondroyd (Adolygydd cymheiriaid)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Graham Ormondroyd (Aelod o fwrdd golygyddol)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Joanna Wright (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Enlli Thomas (Aelod o fwrdd golygyddol)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Gill Windle (Aelod)
Gerwyn Wiliams (Trefnydd), Gerwyn Wiliams (Cadeirydd) & Guto Dafydd (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
John Alcock (Aelod o fwrdd golygyddol)
Corinna Patterson (Adolygydd cymheiriaid)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Carol Tully (Siaradwr)
Jeffrey Kettle (Aelod o fwrdd golygyddol)
Andrew Webb (Adolygydd cymheiriaid)
Nia Williams (Siaradwr)
David Beck (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Yue Zhang (Aelod)
Katherine Jones (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Gerwyn Wiliams (Ymchwilydd Gwadd), Jelle Krol (Darlithydd gwadd) & Goffe Jensma (Darlithydd gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Jonathan Moore (Ymchwilydd Gwadd)
Graham Ormondroyd (Ymwelydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o sefydliad ymchwil allanol
Eva Bru-Dominguez (Siaradwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Audrey Thorstad (Siaradwr)
Lucy Huskinson (Aelod o fwrdd golygyddol)