Helga Mullneritsch (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Raimund Karl (Cyfarwyddwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Vera Fitzsimmons-Thoss (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Ffion Evans (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Eben Muse (Trefnydd)
Vicky Gottwald (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
James Walmsley (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Joanna Wright (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Lucy Huskinson (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Adam Charlton (Siaradwr)
Tara Smith (Siaradwr gwadd)
Campbell Skinner (Siaradwr)
Joanna Wright (Cyfranogwr)
Peredur Lynch (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Raimund Karl (Aelod)
Dmitry Kishkinev (Derbynnydd)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
Alexander Sedlmaier (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
John Cunningham (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Jo Rycroft-Malone (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Matt Hayward (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sara Closs-Davies (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o sefydliad ymchwil allanol
Katja Kornysheva (Aelod o fwrdd golygyddol)
Jo Rycroft-Malone (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Gwawr Maelor (Cyfrannwr) & Bethan Wyn Jones (Trefnydd)
Graham Ormondroyd (Adolygydd cymheiriaid)
Nefyn Williams (Aelod)
Graham Ormondroyd (Aelod)
Sarah Olive (Aelod o fwrdd golygyddol)
Dawn Wimpory (Cyfrannwr), T Charman (Cyfrannwr), L Buchan (Cyfrannwr) & J Howison (Cyfrannwr)
Joanna Wright (Trefnydd)
Aled Llion Jones (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Dawn Wimpory (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Patricia Masterson Algar (Siaradwr)
Ffion Haf (Siaradwr gwadd)
Marie Parker (Cyfranogwr)