Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Arwyn Roberts (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Luke Hillary (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Luke Hillary (Trefnydd)
Megan Owen (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Daniel Roberts (Cyfrannwr) & Owen Davies (Cyfrannwr)
Megan Owen (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr) & Alex Clewett (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Delyth Murphy (Trefnydd) & Owen Davies (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Iestyn Pierce (Cyfrannwr), Delyth Murphy (Cyfrannwr), Owen Davies (Cyfrannwr) & Gwenan Griffith (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Eifiona Wood (Cyfrannwr)
Tony Claydon (Cadeirydd)
Leah McLaughlin (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Tim Holmes (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Nikolaos Papadogiannis (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Tim Pagella (Siaradwr), John Healey (Siaradwr), Emma Wiik (Siaradwr), Bathgate Stephen (Siaradwr), Helen McKay (Siaradwr) & Tom Jenkins (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Trefnydd) & Pierre Kapitaniak (Trefnydd)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Lowri Ann Rees (Siaradwr) & Marc Collinson (Siaradwr)
Ffion Evans (Trefnydd)
Leah McLaughlin (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Tom Rippeth (Siaradwr)
Joanna Wright (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Richard Dallison (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Manon Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Isabelle Winder (Siaradwr)
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfranogwr)
Nathan Abrams (Cynghorydd)
Julia Rulent (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Lissander Brasca (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Christopher Unsworth (Siaradwr)
Rhea Burton-Roberts (Siaradwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Anouschka Foltz (Trefnydd), Sarah Cooper (Trefnydd) & Jennifer Lewendon (Trefnydd)
Changjing Liu (Siaradwr)
Anna Saunders (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid