Nathan Abrams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Gregory Frame (Cyfwelai)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Peter Shapely (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Yanhua Hong (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Nathan Abrams (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Edward Jones (Cyfrannwr)
Doris Merkl-Davies (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Kate Lawrence (Darlithydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Athanasia Papastergiou (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Manon Williams (Siaradwr), Gerwyn Wiliams (Siaradwr) & Ifor ap Glyn (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Manon Williams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Peredur Webb-Davies (Siaradwr) & Mike Hammond (Siaradwr)
Peredur Webb-Davies (Aelod o bwyllgor rhaglen), Silva Nurmio (Aelod o bwyllgor rhaglen) & Jonathan Morris (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Lyle Skains (Cyflwynydd)
Kate Lawrence (Cyflwynydd)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Daniel Hughes (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfranogwr)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Anna Saunders (Cyflwynydd)
Timothy Whitton (Cyfrannwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Gregory Frame (Cyfrannwr)
Shasha Wang (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Cyfwelai)
John Ashton (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Karin Koehler (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Siaradwr gwadd)
Vivien Shaw (Siaradwr)
Gareth Watkins (Siaradwr)
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Enlli Thomas (Trefnydd) & Nia Young (Trefnydd)
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Angharad Price (Trefnydd)
Vian Bakir (Arholwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Angharad Price (Siaradwr)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Katharina Moller (Cyfarwyddwr)
Eben Muse (Trefnydd)