Ysgol Gwyddorau Naturiol

  1. 'Making the Difference' Award

    Winder, Isabelle (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  2. 4th World congress on Agroforestry Best poster award

    Joukje Arponen (Derbynydd), Mollee, Eefke (Derbynydd) & McDonald, Morag (Derbynydd), 22 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  3. Fellowship Juan de la Cierva sub-programme

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  4. Grant Postdoctoral contract CeiA3 ‘Attracting Talent to the Agri-food Sector’

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  5. Grant NWO Rubicon 

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2010

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  6. Academic achievement prize

    Chan, Kenny (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  7. Aelod (Derwydd) o Orsedd y Beirdd

    Tomos, Deri (Derbynydd), 1994

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  8. American Society for Limnology & Oceanography Lindeman Award

    Freeman, Chris (Derbynydd), 7 Feb 1997

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  9. AthenaSwan Equality and Diversity Scholarship

    Cousins, Abi (Derbynydd), Sep 2020

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  10. Bangor University Teaching Fellowship

    Walmsley, James (Derbynydd), 18 Jul 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  11. Best Student Presentation

    Winterbourn, Ben (Derbynydd), 21 Mar 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  12. Best poster prize

    Hillary, Luke (Derbynydd), 17 Jan 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  13. Cymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru

    Tomos, Deri (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  14. David Searle Prize for Scientific Writing

    Smith, Joanna (Derbynydd), 2001

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  15. Early-Stage researcher biannual Prize “José L. Labrandero”

    Valbuena, Ruben (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  16. Equality and Diversity Scholarship

    Cousins, Abi (Derbynydd), Sep 2020

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  17. FEMS Microbiology Letters Poster Prize

    Hillary, Luke (Derbynydd), 18 Dec 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  18. FSBI Beverton Medal

    Carvalho, Gary (Derbynydd), Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  19. Founder Prize: British Ecological Society

    Jones, Julia Patricia Gordon (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  20. KESS II presentation prize - runner up

    Chan, Kenny (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  21. Medal Gwyddoniaeth a Thechnoleg yr Eisteddfod Genedlaethol

    Tomos, Deri (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  22. Molecular Microbial Ecology Group Meeting (MMEG 2019) Oral Communication Prize

    Hillary, Luke (Derbynydd), 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  23. Royal Society Mullard Medal

    Freeman, Chris (Derbynydd), 28 Feb 2007

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  24. STRI Fellowship

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Penodiad

  25. SUTROFOR

    Gloria Adeyiga (Derbynydd), 1 Aug 2010

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  26. Santander Universities Research Mobility Award

    Robert Hobbs (Derbynydd), 1 Nov 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  27. Silvicultural Prize of the Institute of Chartered Foresters: 2011

    Walmsley, James (Derbynydd) & Douglas Godbold (Derbynydd), 2011

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  28. Society of Wetland Scientists International Fellows Award

    Freeman, Chris (Derbynydd), 31 May 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  29. Soil Science Society of America William H Patrick Memorial Lectureship

    Freeman, Chris (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  30. SÊR Cymru II - COFUND

    Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  31. Teaching Excellence Award

    Smith, Joanna (Derbynydd), Anne Tierney (Derbynydd), Andrea Brown (Derbynydd) & Douglas Neil (Derbynydd), 2008

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  32. Thomas Henry Huxley Award and Marsh Prize

    Malhotra, Anita (Derbynydd), 1992

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. Vice-Chancellor's Award for Excellence in Teaching

    Winder, Isabelle (Derbynydd), Apr 2011

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  34. Vice-Chancellor's Gold Award for Inclusivity

    Winder, Isabelle (Derbynydd), May 2011

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  35. Winning Welsh-medium Scientific Article at the 2017 National Eisteddfod

    Andrew Davies (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  36. YSS 2017 Poster prize - runner up

    Chan, Kenny (Derbynydd), 3 Jul 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  37. YSS 2018 oral presentation - runner up

    Chan, Kenny (Derbynydd), 22 Jun 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  38. YSS 2019 Oral presentation - runner up

    Chan, Kenny (Derbynydd), 26 Jun 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)