Anrhydeddau

Hidlyddion uwch
  1. Muriel Edwards

    Susan Jones (Derbynydd), 1 Jul 1987

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  2. National Assembly for Wales Academic Fellowship

    David Dallimore (Derbynydd), 4 Dec 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  3. National Teaching Fellow

    Fay Short (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  4. Nomination for Best Male Performance (Carwyn Jones) Wales Theatre Awards 2015

    Ffion Evans (Derbynydd), 20 Jan 2015

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  5. North Sea Award

    Jan Geert Hiddink (Derbynydd), 2002

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  6. Open Day Officer Welsh-medium

    Sara Closs-Davies (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Penodiad

  7. Patient & Public Involvement in Research Prize

    Emily Holmes (Derbynydd), 15 Jun 2007

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  8. Postdoctoral Fellowship

    Eva Bru-Dominguez (Derbynydd), 2011

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  9. Postdoctoral presentation winner

    Helena Robinson (Derbynydd), 12 Sep 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  10. Premi Fundació Mercè Rodoreda

    Eva Bru-Dominguez (Derbynydd), 23 Apr 2012

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  11. Prix international de composition électroacoustique KLANG!

    Andrew Lewis (Derbynydd), 5 Jun 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  12. Prix international de composition électroacoustique KLANG!

    Andrew Lewis (Derbynydd), 8 Jun 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  13. Rhestr Fer Llyfr y Flwyddyn / Wales Book of the Year Shortlist

    Angharad Price (Derbynydd), 2011

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  14. Rhestr Fer Llyfr y Flwyddyn / Wales Book of the Year Shortlist

    Angharad Price (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  15. Rockefeller Archive Center Research Stipend

    Dyfrig Jones (Derbynydd), 6 Feb 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  16. Rownd Derfynol

    Aled Llion Jones (Derbynydd), 5 Dec 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  17. Royal College Of Nursing Nurse Researcher of the Year -Runner Up

    Lynne Williams (Derbynydd), Nov 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  18. Royal College of Nursing Nurse Researcher of the Year -Runner Up

    Lynne Williams (Derbynydd), 15 Nov 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  19. Royal Society Mullard Medal

    Chris Freeman (Derbynydd), 28 Feb 2007

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  20. Runner-Up in Best Monograph Awards, 2016

    Gregory Frame (Derbynydd), 15 Apr 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  21. Runner-up of Newton Prize Vietnam 2017

    Liyang Yue (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  22. STRI Fellowship

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Penodiad

  23. Sage Prize for best postgraduate paper. Annual Public Administration Committee Conference 2009.

    Koen Bartels (Derbynydd), 7 Sep 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  24. Santander Mobility Award

    James Wang (Derbynydd), 2012

    Gwobr: Anrhydedd arall

  25. Santander Mobility Scholarship

    Cristina Mangano (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  26. Santander Universities Research Mobility Award

    Robert Hobbs (Derbynydd), 1 Nov 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  27. Santander Universities Research Mobility Award

    John Alcock (Derbynydd), 1 Nov 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  28. Selected ISCM World Music Days 2019

    Andrew Lewis (Derbynydd), 15 Jan 2019

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  29. Ser Cymru II Research Fellowship

    Thomas Davies (Derbynydd), 14 Sep 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  30. Shortlisted for SLTA New Teacher of the Year

    Bethan Davies Jones (Derbynydd), 3 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  31. Silver Award in the Community Portraits Category

    Arwyn Evans (Derbynydd), Catrin Hedd Jones (Derbynydd), Bob Woods (Derbynydd) & Nia Williams (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  32. Simulation of X-ray Attenuation on the GPU

    Franck Vidal (Derbynydd), 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. Small Grant ‘Arts Council of Wales’ Performance Lab (£5000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  34. Society of Wetland Scientists International Fellows Award

    Chris Freeman (Derbynydd), 31 May 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol