Anrhydeddau

Hidlyddion uwch
  1. Cymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru

    Tomos, Deri (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  2. Cymrodoriaeth Ddysgu

    Maelor, Gwawr (Derbynydd), 2007

    Gwobr: Anrhydedd arall

  3. David Duce Prize for the Best Short Paper

    Aaron Sujar Garrido (Derbynydd), Graham Kelly (Derbynydd), Marcos Garcia (Derbynydd) & Vidal, Franck (Derbynydd), 13 Sep 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  4. David Searle Prize for Scientific Writing

    Smith, Joanna (Derbynydd), 2001

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  5. Director of Student Experience

    Stephen Prydderch (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Penodiad

  6. Doctoral Prize Fellowship

    Gallicchio, Germano (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  7. Doctoral Research Finalist

    Holmes, Emily (Derbynydd), 5 Dec 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  8. Dr John Robert Jones Award

    Owen, Robin (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  9. Drapers Company Medal – Outstanding Postgraduate Research Contribution (2018)

    David Beck (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  10. Drapers Company Scholarship

    Clear, Stephen (Derbynydd), 10 Oct 2010

    Gwobr: Anrhydedd arall

  11. Drapers Medal

    Clear, Stephen (Derbynydd), 21 May 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  12. Early-Stage researcher biannual Prize “José L. Labrandero”

    Valbuena, Ruben (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  13. Edward Elgar Publishing ‘Best Poster Prize’ 

    Clear, Stephen (Derbynydd), 26 Sep 2014

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  14. Elected Fellow of the English Association

    Radulescu, Raluca (Derbynydd), 20 Mar 2019

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  15. Elected Fellow of the Learned Society of Wales

    Radulescu, Raluca (Derbynydd), 20 Mar 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  16. Elected Fellow of the Learned Society of Wales

    Abrams, Nathan (Derbynydd), 2020

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  17. Elected Fellow of the Royal Historical Society

    Radulescu, Raluca (Derbynydd), 20 Feb 2019

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  18. Elected Member, Studiorum Novi Testamenti Societas

    Thomas, Chris (Derbynydd), 2000

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  19. Eric Kemp Prize

    Clear, Stephen (Derbynydd), 1 Dec 2008

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  20. Ernest Walder Scholarship, Gladstone Library

    Clear, Stephen (Derbynydd), 2 May 2020

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  21. Ethol yn Gymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru (FLW)

    Wiliams, Gerwyn (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  22. European Society of Organ Donation and Transplant (ESOT) Future of Renal Transplantation Research Bursary

    Leah McLaughlin (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  23. Excellence in Teaching Award

    Marco Pelliccia (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  24. FAPESP Early Career fellowship

    Jeffrey Kettle (Derbynydd), 2019

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  25. FEMS Microbiology Letters Poster Prize

    Hillary, Luke (Derbynydd), 18 Dec 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  26. FSBI Beverton Medal

    Carvalho, Gary (Derbynydd), Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  27. Fellow of Higher Education Academy

    Stephen Prydderch (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  28. Fellow of the Higher Education Academy

    Niebrzydowski, Sue (Derbynydd), Nov 2011

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  29. Fellow of the Higher Education Academy (FHEA)

    Closs-Davies, Sara (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  30. Fellow of the Learned Society of Wales

    Niebrzydowski, Sue (Derbynydd), 24 Apr 2020

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  31. Fellow of the Learned Society of Wales

    Tully, Carol (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  32. Fellowship

    Law, Julianne (Derbynydd), 2 Mar 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  33. Fellowship of Higher Education Academy

    Gillian Jein (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd arall

  34. Fellowship of the Higher Education Academy

    Thomas, Rebecca (Derbynydd), 2019

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  35. Finalist - Health and Care Research Wales Involving People

    Leah McLaughlin (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  36. Finalist for British Association of Romantic Studies First Book Prize

    McCue, Maureen (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  37. Finalist, Advancing Health Care Awards UK

    Leah McLaughlin (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  38. Finalist, Research Excellence Award

    Wang, James (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  39. Founder Prize: British Ecological Society

    Jones, Julia Patricia Gordon (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  40. Friendly face -Influencing grant

    Jones, Catrin Hedd (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  41. Giving Voice 2019 Award

    Ghazzali, Stefano (Derbynydd), 25 Sep 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  42. Gwobr Ellis Griffith Prize

    Price, Angharad (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  43. Hay Festival Creative Wales International Fellowship

    Conran, Alys (Derbynydd), 1 Jun 2019

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth