Anrhydeddau

Hidlyddion uwch
  1. Drapers Medal

    Stephen Clear (Derbynydd), 21 May 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  2. Edward Elgar Publishing ‘Best Poster Prize’ 

    Stephen Clear (Derbynydd), 26 Sep 2014

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  3. Elected Member, Studiorum Novi Testamenti Societas

    Chris Thomas (Derbynydd), 2000

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  4. Eric Kemp Prize

    Stephen Clear (Derbynydd), 1 Dec 2008

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  5. Ethol yn Gymrawd Cymdeithas Ddysgedig Cymru (FLW)

    Gerwyn Wiliams (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  6. Excellence in Teaching Award

    Marco Pelliccia (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  7. FEMS Microbiology Letters Poster Prize

    Luke Hillary (Derbynydd), 18 Dec 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  8. FSBI Beverton Medal

    Gary Carvalho (Derbynydd), Jul 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  9. Fellow of Higher Education Academy

    Stephen Prydderch (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  10. Fellow of the Higher Education Academy

    Sue Niebrzydowski (Derbynydd), Nov 2011

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  11. Fellow of the Higher Education Academy (FHEA)

    Sara Closs-Davies (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  12. Fellow of the Learned Society of Wales

    Carol Tully (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  13. Fellowship

    Julianne Law (Derbynydd), 2 Mar 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  14. Fellowship of Higher Education Academy

    Gillian Jein (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd arall

  15. Finalist for British Association of Romantic Studies First Book Prize

    Maureen McCue (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  16. Finalist, Research Excellence Award

    James Wang (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Anrhydedd arall

  17. Founder Prize: British Ecological Society

    Julia Patricia Gordon Jones (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  18. Friendly face -Influencing grant

    Catrin Hedd Jones (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  19. Gwobr Ellis Griffith Prize

    Angharad Price (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  20. Higher Education Academy Senior Fellowship

    Rebecca Sharp (Derbynydd), 6 Jun 2016

    Gwobr: Penodiad

  21. Honorary member

    Raimund Karl (Derbynydd), 2010

    Gwobr: Anrhydedd arall

  22. Honorary member

    Raimund Karl (Derbynydd), 2010

    Gwobr: Anrhydedd arall

  23. Hugh Owen Medal

    Enlli Thomas (Derbynydd), 22 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  24. ImaGiNe-S : Imaging Guided Needle Simulation

    Franck Vidal (Derbynydd), 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  25. International honours for my monograph, Architeture and the Mimetic Self.

    Lucy Huskinson (Derbynydd), 16 May 2019

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  26. Knowledge Exchange Research Fellow 2017 with the National Assembly

    Catrin Hedd Jones (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  27. Learning Support Award

    Vivien Shaw (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  28. Leverhulme Research Fellowship

    Andrew Lewis (Derbynydd), 16 Mar 2016

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  29. Lifetime Achievement Award, Society for Pentecostal Studies

    Chris Thomas (Derbynydd), Mar 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  30. Lifetime Achivement Award

    Rob Poole (Derbynydd), Nov 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  31. Llyfr y Flwyddyn / Wales Book of the Year

    Angharad Price (Derbynydd), 2003

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  32. M. Wynn Thomas New Scholar's Prize

    Daniel Hughes (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. MOMA Cymru Medal Glyndwr

    Angharad Price (Derbynydd), 2014

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  34. Marian-Sherbrooke Pitt Award

    Daniel Hughes (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  35. Marie Sklodowska-Curie Research Fellowship

    Rossella Merlino (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  36. Marriot Prize

    Colin Ridyard (Derbynydd), 1 Aug 1991

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  37. Medal Gwyddoniaeth a Thechnoleg yr Eisteddfod Genedlaethol

    Deri Tomos (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  38. Member and qualified Chartered Tax Advisor

    Sara Closs-Davies (Derbynydd), 2010

    Gwobr: Anrhydedd arall

  39. Most Outstanding R&D Staff Merit Award

    James Wang (Derbynydd), 2005

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  40. Moving Rocks research project

    Kate Lawrence (Derbynydd), May 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)