Anrhydeddau

Hidlyddion uwch
  1. Ser Cymru II Research Fellowship

    Thomas Davies (Derbynydd), 14 Sep 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  2. Shortlisted for SLTA New Teacher of the Year

    Bethan Davies Jones (Derbynydd), 3 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  3. Silver Award in the Community Portraits Category

    Arwyn Evans (Derbynydd), Catrin Hedd Jones (Derbynydd), Robert Woods (Derbynydd) & Nia Williams (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  4. Simulation of X-ray Attenuation on the GPU

    Franck Vidal (Derbynydd), 2009

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  5. Small Grant ‘Arts Council of Wales’ Performance Lab (£5000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  6. Society of Wetland Scientists International Fellows Award

    Chris Freeman (Derbynydd), 31 May 2018

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  7. Soil Science Society of America William H Patrick Memorial Lectureship

    Chris Freeman (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  8. Solo Filter, Cardiff

    Kate Lawrence (Derbynydd), Nov 2015

    Gwobr: Anrhydedd arall

  9. Stan Marsh Prize

    Stephen Clear (Derbynydd), 27 Apr 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  10. Student Led Teaching Award "Fantastic Feedback"

    Sarah Cooper (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  11. Student Led Teaching Award: Lecturer of the Year

    Dylan Jones (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  12. Student Led Teaching Awards- Nominated for Welsh Medium Education Award (2018)

    Nia Williams (Derbynydd), 2018

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  13. Student-led Teaching Award Best New Teacher

    Rebecca Sharp (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  14. SÊR Cymru II - COFUND

    Lars Markesteijn (Derbynydd), 2016

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  15. Teaching Excellence Award

    Joanna Smith (Derbynydd), Anne Tierney (Derbynydd), Andrea Brown (Derbynydd) & Douglas Neil (Derbynydd), 2008

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  16. Teaching Fellowship at Bangor Business School

    Sara Closs-Davies (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  17. Teaching Fellowship, Bangor University

    Marie Parker (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth

  18. The Best English-Chinese Translator

    Changjing Liu (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  19. The International Dylan Thomas Prize Shortlist

    Alys Conran (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  20. The Rhys Davies Fiction Prize

    Alys Conran (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  21. The Wales Arts Review People's Choice Award

    Alys Conran (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  22. Thomas Henry Huxley Award and Marsh Prize

    Anita Malhotra (Derbynydd), 1992

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  23. Timber Trade Journal Innovative Product Development Award 2017

    Rob Elias (Derbynydd), 29 Sep 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  24. Training and Development, Theatre Directing, Arts Council of Wales, (£2,000)

    Ffion Evans (Derbynydd), 2013

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  25. Vaisala Prize - Royal Meteorological Society

    Tom Rippeth (Derbynydd), 15 May 2019

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  26. Vice-Chancellor's Award for Excellence in Teaching

    Isabelle Winder (Derbynydd), Apr 2011

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  27. Vice-Chancellor's Gold Award for Inclusivity

    Isabelle Winder (Derbynydd), May 2011

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  28. Visiting Professor

    James Wang (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Penodiad

  29. Wales Book of the Year

    Alys Conran (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol

  30. Winning Welsh-medium Scientific Article at the 2017 National Eisteddfod

    Andrew Davies (Derbynydd), 2017

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  31. Y Fedal Ryddiaith / Prose Medal, Eisteddfod Genedlaethol Cymru

    Angharad Price (Derbynydd), 2002

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  32. Young Investigator Award

    Shuge Zhang (Derbynydd), 2015

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

  33. Ysgoloriaeth Goffa Saunders Lewis Memorial Scholarship

    Angharad Price (Derbynydd), 1994

    Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)

Blaenorol 1 2 3 4 Nesaf