Wiltshire, Charlie (Derbynydd) & Watkins, Kate (Derbynydd), 20 Awst 2022
Gwobr: Gwobr (gan gynnwys medalau a gwobrau)
Moore, Alec (Derbynydd), 2021
Gwobr: Anrhydedd arall
Owen, Aron (Derbynydd) & Roberts, Jonathan (Derbynydd), 16 Medi 2022
Gwobr: Anrhydedd genedlaethol/ryngwladol
Begley, Sandra (Derbynydd), 1 Gorff 2000
Demmer, Jonathan (Derbynydd), 7 Gorff 2022
Moyes, Alyson (Derbynydd), 6 Meh 2022
Moyes, Alyson (Derbynydd), 28 Ebr 2022
Wang, Zengbo (James ) (Derbynydd), Maw 2022
Gwobr: Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
Jones, Dylan (Derbynydd), 1 Gorff 2022
Sivanantharajah, Lovesha (Derbynydd), 30 Meh 2022
Wimpory, Dawn (Derbynydd), 1989
Wimpory, Dawn (Derbynydd), 1997
Gwobr: Penodiad
Wimpory, Dawn (Derbynydd), 2010
Wimpory, Dawn (Derbynydd), 2011
Sivanantharajah, Lovesha (Derbynydd), 1 Meh 2022
Mitchell, Iwan (Derbynydd), Evans, Llion (Derbynydd) & Vidal, Franck (Derbynydd), 16 Meh 2022
Begley, Sandra (Derbynydd), 2015
Begley, Sandra (Derbynydd), 1 Chwef 2004
Begley, Sandra (Derbynydd), 9 Maw 2007
Steele, Katherine (Derbynydd), 7 Maw 2022
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Ion 2017
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Gorff 2014
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Gorff 2016
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Gorff 2017
Jameson, Ellie (Derbynydd), 1 Ebr 2006
Tenbrink, Thora (Derbynydd), 14 Ebr 2022
Makanjuola, Abraham (Derbynydd), 4 Awst 2020
Adam Charlton (Derbynydd), 31 Maw 2014
Elias, Rob (Derbynydd), 1 Ion 2018
Collinson, Marc (Derbynydd), 2019
Collinson, Marc (Derbynydd), 2018
Wang, Shasha (Derbynydd), 5 Medi 2017
Wang, Shasha (Derbynydd), 7 Maw 2020
Wang, Shasha (Derbynydd), 18 Gorff 2019
Holmes, Emily (Derbynydd), 14 Hyd 2021
Markesteijn, Lars (Derbynydd), 1 Ion 2021
Markesteijn, Lars (Derbynydd), 16 Mai 2020
Roberts, Jonathan (Derbynydd), Butcher, Peter (Derbynydd), Sherlock, Ann (Derbynydd) & Nason, Sarah (Derbynydd), Hyd 2021
Huskinson, Lucy (Derbynydd), 16 Mai 2019
Closs-Davies, Sara (Derbynydd), Ebr 2021
Hughes, Thomas (Derbynydd), 23 Meh 2020
Owen, Julian (Derbynydd), 1 Medi 2012
Barthelmes, Tobias (Derbynydd) & Vidal, Franck (Derbynydd), 10 Medi 2021
Huskinson, Lucy (Derbynydd), 6 Meh 2019
Hughes, Daniel (Derbynydd), 2018
Evans, Ffion (Derbynydd), 28 Gorff 2021
Moyes, Alyson (Derbynydd), 30 Ebr 2020
Evans, Ffion (Derbynydd), 21 Meh 2021
Collinson, Marc (Derbynydd), 2016
Whitton, Timothy (Derbynydd), 28 Mai 2021
Zhang, Yue (Derbynydd), 13 Ebr 2021
Evans, Ffion (Derbynydd), 10 Chwef 2019
Miguelez-Carballeira, Helena (Derbynydd), 28 Ebr 2021
Hussain, Usman (Derbynydd), 5 Chwef 2021
Elias, Rob (Derbynydd), 16 Ebr 2021
Elias, Rob (Derbynydd), 20 Ebr 2021
Sanoudaki, Eirini (Derbynydd), 2021
Cousins, Abi (Derbynydd), Medi 2020
Binney, Richard (Derbynydd), 2020
Zhang, Yue (Derbynydd), 13 Ebr 2020
Holmes, Emily (Derbynydd), 11 Hyd 2020
Roberts, Ian (Derbynydd), 2015
Davies-Jones, Bethan (Derbynydd), Mai 2019
Davies-Jones, Bethan (Derbynydd), Mai 2020
Smith, Joanna (Derbynydd), 2001
Smith, Joanna (Derbynydd), Tierney, Anne (Derbynydd), Brown, Andrea (Derbynydd) & Neil, Douglas (Derbynydd), 2008
Merlino, Rossella (Derbynydd), 31 Ion 2018
Closs-Davies, Sara (Derbynydd), 2015
Skoulding, Zoë (Derbynydd), 31 Gorff 2020
Prydderch, Stephen (Derbynydd), 2018
Mullneritsch, Helga (Derbynydd), 2015
Valbuena, Ruben (Derbynydd), 2017
Valbuena, Ruben (Derbynydd), 2019
Markesteijn, Lars (Derbynydd), 2013
Radulescu, Raluca (Derbynydd), 10 Gorff 2019
Radulescu, Raluca (Derbynydd), 23 Gorff 2011
Radulescu, Raluca (Derbynydd), 5 Medi 2015
Radulescu, Raluca (Derbynydd), 20 Chwef 2019
Radulescu, Raluca (Derbynydd), 20 Maw 2019
Radulescu, Raluca (Derbynydd), 20 Maw 2018
Chan, Kenny (Derbynydd), 2017
Chan, Kenny (Derbynydd), 2013
Chan, Kenny (Derbynydd), 26 Meh 2019
Chan, Kenny (Derbynydd), 22 Meh 2018
Chan, Kenny (Derbynydd), 3 Gorff 2017
Niebrzydowski, Sue (Derbynydd), 24 Ebr 2020
Adeyiga, Gloria (Derbynydd), 1 Awst 2010
Owen, Robin (Derbynydd), 2016
Arponen, Joukje (Derbynydd), Mollee, Eefke (Derbynydd) & McDonald, Morag (Derbynydd), 22 Mai 2019
Machura, Stefan (Derbynydd), 27 Mai 2020
Poole, Rob (Derbynydd), Tach 2017
Dallimore, David (Derbynydd), 4 Rhag 2018
Walmsley, James (Derbynydd) & Godbold, Douglas (Derbynydd), 2011
Walmsley, James (Derbynydd), 18 Gorff 2014
Abrams, Nathan (Derbynydd), 2020
Davies, Thomas (Derbynydd), 14 Medi 2017
Kurr, Martyn (Derbynydd), 2014
Muse, Eben (Derbynydd), 2019
Muse, Eben (Derbynydd), 2016