Daniel Hughes (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Lynda Yorke (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Manon Williams (Cyfrannwr), Betsan Llwyd (Cynghorydd) & Meilir Rhys (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Hayley Roberts (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Trefnydd) & Alexander Sedlmaier (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Simon Curling (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Enlli Thomas (Siaradwr)
Lucy Huskinson (Siaradwr)
Giulia Bovolenta (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Fay Short (Siaradwr)
Vicky Gottwald (Siaradwr)
Germano Gallicchio (Siaradwr)
Rudi Coetzer (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Jaci Huws (Cyfrannwr)
Jaci Huws (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Kat Ford (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Nia Williams (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Raimund Karl (Siaradwr gwadd)
Joanna Wright (Cyfwelai)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Joanna Wright (Siaradwr)
Angharad Wilkie (Cyfrannwr)
Raluca Radulescu (Cyfrannwr) & Roger Simpson (Cyfranogwr)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Elena Hristova (Siaradwr) & Ruth McElroy (Siaradwr)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Raimund Karl (Trefnydd)
Lyle Skains (Cyflwynydd)
Helga Mullneritsch (Cyfrannwr)
Nathan Abrams (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Marco Tamburelli (Siaradwr), Florian Breit (Siaradwr), Ianto Gruffydd (Siaradwr) & Alessandro Arioli (Siaradwr)
Lyle Skains (Siaradwr)
Katherine Jones (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Siaradwr) & Dave Perkins (Siaradwr)
Shasha Wang (Cyfrannwr)