Nia Williams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Lorrie Murphy (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Thora Tenbrink (Cyfrannwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Edward Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Dmitry Kishkinev (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Sioned Haf (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Yanhua Hong (Cyfrannwr), Liyang Yue (Cyfrannwr) & Zengbo Wang (Cyfrannwr)
Lorena Lopez-Lopez (Cyfrannwr)
Ifan Jones (Cyfwelai)
Ifan Jones (Siaradwr)
Peredur Webb-Davies (Siaradwr) & Enlli Thomas (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Angharad Price (Siaradwr)
Gareth Evans Jones (Cyfrannwr)
Enlli Harper (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Iestyn Pierce (Cyfrannwr), Delyth Murphy (Cyfrannwr) & Owen Davies (Cyfrannwr)
Raimund Karl (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Adolygydd cymheiriaid)
Nia Williams (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Raimund Karl (Trefnydd) & Katharina Möller (Trefnydd)
Christopher Shank (Siaradwr) & Koen Plevoets (Cyfranogwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Dmitry Kishkinev (Siaradwr)
Wolfgang Wuster (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Anthony Claydon (Trefnydd)
Kate Lawrence (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Catherine MacLeod (Siaradwr)
Peredur Webb-Davies (Aelod o bwyllgor rhaglen), Silva Nurmio (Aelod o bwyllgor rhaglen) & Jonathan Morris (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Peredur Webb-Davies (Siaradwr)
Ifan Jones (Cyfrannwr)
Christopher Gwenin (Siaradwr)
Eva Bru-Dominguez (Siaradwr)
Armelle Blin-Rolland (Trefnydd) & David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Sioned Haf (Trefnydd)