Edward Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Ifan Jones (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Awel Vaughan-Evans (Cyfwelai)
Lorrie Murphy (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Raimund Karl (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Nathan Abrams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Lucy Huskinson (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Anouschka Foltz (Siaradwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Bernardo Batiz-Lazo (Cyfwelai)
Kate Lawrence (Cyfrannwr)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Raimund Karl (Trefnydd)
Sarah Cooper (Cyfwelai) & Delyth Prys (Cyfwelai)
Rebecca Crane (Trefnydd)
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o sefydliad ymchwil allanol
Ifan Jones (Cyfwelai)
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Lucy Huskinson (Adolygydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Gill Windle (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Dmitry Kishkinev (Aelod)
Norman Dandy (Golygydd)
Simon Curling (Golygydd)
Sue Niebrzydowski (Aelod)
Anna Saunders (Aelod)
Alexander Papadopulos (Aelod o fwrdd golygyddol)
Jeffrey Kettle (Cadeirydd)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr), Derec Llwyd Morgan (Siaradwr), Geraint Percy Jones (Siaradwr), Eifion Glyn (Siaradwr), Meinir Pierce Jones (Siaradwr), Non Indeg Evans (Siaradwr) & Ynyr Williams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Gerwyn Wiliams (Darlithydd)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr), Ifor ap Glyn (Siaradwr), Jason Walford Davies (Siaradwr) & William R. Lewis (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Cyfrannwr)
David Beck (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Eifiona Wood (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Stephen Prydderch (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Marco Pelliccia (Siaradwr)