Adam Charlton (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Teresa Crew (Siaradwr)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Patricia Masterson Algar (Siaradwr)
Nicole Majka (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Marc Collinson (Cyfranogwr) & Dr Anna Olsson Rost (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Stefan Machura (Siaradwr)
Stefan Machura (Trefnydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Manon Williams (Siaradwr) & Marlyn Samuel (Prif siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Tom Rippeth (Siaradwr)
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
John Turner (Cyfranogwr)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Michael Rushton (Trefnydd), Simon Middleburgh (Trefnydd), Emily Robinson (Trefnydd) & Sam Owen (Trefnydd)
Jonathan Moore (Siaradwr)
Rebecca McPhillips (Siaradwr) & Anne Krayer (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr), Sudeep P.K. (Siaradwr), Rob Poole (Siaradwr) & Murali Krishna Tiptur Nagaraj (Siaradwr)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Anne Krayer (Siaradwr) & Rebecca McPhillips (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Julian Owen (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Sam Oliver (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sara Closs-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
John Cunningham (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd) & Huw Pritchard (Siaradwr gwadd)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid) & Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Beverley Pickard-Jones (Siaradwr)
Anita Malhotra (Siaradwr gwadd)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Simon Willcock (Cyfrannwr) & Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Rhian Tomos (Trefnydd)
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
Richard Holland (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Ymgynghorydd) & Gilad Rosner (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Hayley Roberts (Trefnydd)