Raluca Radulescu (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Helena Miguelez-Carballeira (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Bethany Anthony (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
John Turner (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Sandy Paola Perez Robles (Siaradwr)
Ian Davies Abbott (Cyfrannwr)
Lucy Huskinson (Arholwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Athanasia Papastergiou (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Rebecca Day (Cyfranogwr) & Eirini Sanoudaki (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr)
Simone Lira Calabrich (Siaradwr)
Alison Mawhinney (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Craig Prescott (Cyfrannwr)
Moll Heaton (Siaradwr)
Christopher Saville (Siaradwr) & Daniel Rhys Thomas (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Marketa Caravolas (Siaradwr)
Eben Muse (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Hayley Roberts (Trefnydd)
Hayley Roberts (Siaradwr)
Rhian Tomos (Trefnydd)
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Richard Holland (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Ymgynghorydd) & Gilad Rosner (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Simon Willcock (Cyfrannwr) & Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Gemma Griffith (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Anita Malhotra (Siaradwr gwadd)
Beverley Pickard-Jones (Siaradwr)
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd) & Huw Pritchard (Siaradwr gwadd)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid) & Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julian Owen (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sam Oliver (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sara Closs-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
John Cunningham (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Anne Krayer (Siaradwr) & Rebecca McPhillips (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Rebecca McPhillips (Siaradwr) & Anne Krayer (Siaradwr)