Isabelle Winder (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Tom Rippeth (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Tom Rippeth (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Sara Closs-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Andrew McStay (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Beth Edwards (Siaradwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Teresa Crew (Siaradwr)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Patricia Masterson Algar (Siaradwr)
Nicole Majka (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Marc Collinson (Cyfranogwr) & Dr Anna Olsson Rost (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Stefan Machura (Siaradwr)
Stefan Machura (Trefnydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Manon Williams (Siaradwr) & Marlyn Samuel (Prif siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
John Turner (Cyfranogwr)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Michael Rushton (Trefnydd), Simon Middleburgh (Trefnydd), Emily Robinson (Trefnydd) & Sam Owen (Trefnydd)
Jonathan Moore (Siaradwr)
Rebecca McPhillips (Siaradwr) & Anne Krayer (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr), Sudeep P.K. (Siaradwr), Rob Poole (Siaradwr) & Murali Krishna Tiptur Nagaraj (Siaradwr)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Anne Krayer (Siaradwr) & Rebecca McPhillips (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Julian Owen (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sam Oliver (Aelod o fwrdd golygyddol)
John Cunningham (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd) & Huw Pritchard (Siaradwr gwadd)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid) & Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Beverley Pickard-Jones (Siaradwr)
Anita Malhotra (Siaradwr gwadd)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Simon Willcock (Cyfrannwr) & Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Rhian Tomos (Trefnydd)
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
Richard Holland (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Ymgynghorydd) & Gilad Rosner (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Hayley Roberts (Trefnydd)
Hayley Roberts (Siaradwr)
Eben Muse (Siaradwr)
Marketa Caravolas (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Alison Mawhinney (Siaradwr)
Craig Prescott (Cyfrannwr)
Moll Heaton (Siaradwr)
Christopher Saville (Siaradwr) & Daniel Rhys Thomas (Siaradwr)
Ian Davies Abbott (Cyfrannwr)
Lucy Huskinson (Arholwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Athanasia Papastergiou (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Rebecca Day (Cyfranogwr) & Eirini Sanoudaki (Cyfranogwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr)
Simone Lira Calabrich (Siaradwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Bethany Anthony (Siaradwr)
John Turner (Cyfrannwr)
Sandy Paola Perez Robles (Siaradwr)
Isabelle Winder (Siaradwr)
Marlise Poolman (Siaradwr gwadd)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Jonathan Moore (Arholwr)
Katrien Van Landeghem (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Martyn Kurr (Trefnydd)
Rhian Tomos (Siaradwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cadeirydd) & Roberta Bellini (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Christian Dunn (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Helena Miguelez-Carballeira (Trefnydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Prif siaradwr)
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Cadeirydd)
Shasha Wang (Cyfranogwr)