Doris Merkl-Davies (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Nia Williams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Rhian Hodges (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Tim Holmes (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Anouschka Foltz (Siaradwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Lucy Huskinson (Arholwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Helena Miguelez-Carballeira (Cyfrannwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Klaus Löcker (Cyfarwyddwr), Raimund Karl (Cyfarwyddwr), Mario Wallner (Cyfranogwr), Tanja Trausmuth (Cyfranogwr) & Ranko Manojlovic (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Sudeshi Wathtuwa Durayalage (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Eben Muse (Cyfranogwr)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Stephen Rees (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Rudi Coetzer (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Kate Waddington (Cyfarwyddwr) & Raimund Karl (Cyfarwyddwr)
Anna Saunders (Cyflwynydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Manon Williams (Siaradwr)
Gillian Jein (Trefnydd)
Lars Markesteijn (Cyfrannwr)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Ian Brown (Cyfarwyddwr)
Leona Huey (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Joanna Wright (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Julianne Law (Adolygydd cymheiriaid)
Rhian Hodges (Siaradwr) & Gwawr Ifan (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Trefnydd)
Peredur Lynch (Trefnydd)
Doris Merkl-Davies (Siaradwr)
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Angharad Price (Siaradwr)
Manon Williams (Siaradwr), Gwawr Ifan (Trefnydd) & Gwawr Jones (Trefnydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Carol Tully (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Penodiad
Doris Merkl-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Jaci Huws (Trefnydd)
Matt Hayward (Aelod o fwrdd golygyddol)
Marco Tamburelli (Trefnydd)
Jaci Huws (Aelod)
Ffion Evans (Trefnydd)
Steffan Thomas (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Manon Williams (Cyfrannwr)
Jaci Huws (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
David Beck (Siaradwr)
Thomas Meier (Cadeirydd) & Raimund Karl (Cadeirydd)
Gillian Jein (Adolygydd cymheiriaid)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Ned Hartfiel (Ymgynghorydd)
John Alcock (Cyfrannwr)
Jonathan Moore (Adolygydd cymheiriaid)
Sara Closs-Davies (Derbynnydd)
Graham Ormondroyd (Adolygydd cymheiriaid)
Eifiona Wood (Aelod)
Alexander Sedlmaier (Adolygydd cymheiriaid)
Nefyn Williams (Aelod)
Dawn Wimpory (Siaradwr)
Eefke Mollee (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o sefydliad ymchwil allanol
Morwenna Spear (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Gerwyn Wiliams (Aelod o fwrdd golygyddol), Angharad Price (Golygydd) & Tudur Hallam (Golygydd)
Aled Llion Jones (Siaradwr gwadd)
Eva Campo (Golygydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Kate Waddington (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
Vian Bakir (Aelod o fwrdd golygyddol)
Joanna Wright (Aelod)
Anne Krayer (Siaradwr) & Diane Seddon (Siaradwr)
Ffion Haf (Cyfranogwr)
David Miranda-Barreiro (Siaradwr)
Steffan Thomas (Cynghorydd)
Manon Williams (Siaradwr) & Iola Ynyr (Cyfarwyddwr)
Rhian Hodges (Siaradwr gwadd)
Lars Markesteijn (Siaradwr)
Jonathan Ervine (Siaradwr)
Rhian Hodges (Trefnydd), Cynog Prys (Trefnydd), Stephen May (Siaradwr) & Robert Dunbar (Siaradwr)
Gill Windle (Siaradwr)
Sue Niebrzydowski (Trefnydd)
Ffion Haf (Siaradwr gwadd)
Franck Vidal (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Aled Llion Jones (Arholwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Samuel Morton Williams (Aelod o fwrdd golygyddol), Nawaf Aldabashi (Aelod o fwrdd golygyddol), Paul Cross (Aelod o fwrdd golygyddol) & Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol)
Joanna Wright (Trefnydd)
Emily S. Cross (Aelod)
Tara Smith (Siaradwr gwadd)
Marco Tamburelli (Cadeirydd)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr), Kate Waddington (Cyfarwyddwr) & Katharina Moller (Trefnydd)
Campbell Skinner (Ymchwilydd Gwadd) & Trisha Toop (Ymchwilydd Gwadd)
Christopher Shank (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Carol Ryan Young (Cyfarwyddwr)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr), Ian Brown (Cyfarwyddwr) & Katharina Möller (Cyfarwyddwr)
Isabelle Winder (Siaradwr)
Rebecca Crane (Arholwr)
Patricia Masterson Algar (Siaradwr)
Eva Bru-Dominguez (Trefnydd)
Marco Tamburelli (Siaradwr) & Lissander Brasca (Siaradwr)
Ffion Evans (Siaradwr)
Isabelle Winder (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Manon Williams (Siaradwr), Sara Lloyd (Siaradwr), Owen Arwyn (Siaradwr) & Aled Jones Williams (Siaradwr)
Raimund Karl (Trefnydd)
Gerwyn Wiliams (Cyfrannwr)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Darlithydd)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr gwadd)
Gerwyn Wiliams (Cyflwynydd)
Doris Merkl-Davies (Golygydd)
Graham Ormondroyd (Golygydd)
Ffion Evans (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Gerwyn Wiliams (Aelod) & Katherine Forsyth (Cadeirydd)
David Beck (Ymgynghorydd)
Enlli Thomas (Aelod o fwrdd golygyddol)
Katherine Jones (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Tudur Hallam (Arholwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Manfred Macek (Cadeirydd) & Raimund Karl (Aelod)
Gerwyn Wiliams (Aelod)