Stefan Machura (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Lucy Huskinson (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Germano Gallicchio (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Megan Owen (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Shasha Wang (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Aisha Bello-Dambatta (Cyfranogwr), Henrietta Ridley (Cyfranogwr), Kit Macleod (Cyfranogwr) & Alex Y (Cyfranogwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Vian Bakir (Adolygydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Andrew Hiscock (Cyfrannwr)
John Turner (Siaradwr)
Megan Owen (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Giovanna Culeddu (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Gareth Stephens (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Ian Davies Abbott (Cyfrannwr)
Craig Prescott (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Jonathan Moore (Siaradwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cadeirydd), Prysor Williams (Siaradwr), Aonghus McNabola (Siaradwr), Lester Simmonds (Siaradwr gwadd), Tony Gordon (Siaradwr gwadd), Adam Dyson (Siaradwr gwadd) & Michael Keane (Siaradwr gwadd)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Megan Owen (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Emma Rawlings Smith (Siaradwr)
Emily Dunn (Siaradwr)
Dawn Wimpory (Cyfrannwr)
Nicole Majka (Siaradwr), Gabriele Schwiertz (Siaradwr) & Felix Rau (Siaradwr)
Craig Prescott (Cyfrannwr)
Ian Davies Abbott (Siaradwr)
Simon Curling (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Vian Bakir (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julian Owen (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
James Churchill (Siaradwr)
John Turner (Cyfranogwr)
Florian Breit (Siaradwr gwadd) & James Cottam (Siaradwr gwadd)