David Dallimore (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Simon Willcock (Cyfrannwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Ashleigh Johnstone (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Gemma Griffith (Siaradwr) & Trish Bartley (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Daisuke Goto (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Christian Dunn (Cyfrannwr)
Paul Mullins (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Iestyn Pierce (Cyfrannwr), Delyth Murphy (Cyfrannwr), Owen Davies (Cyfrannwr) & Gwenan Griffith (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Yueng-Djern Lenn (Siaradwr)
Vian Bakir (Siaradwr)
Irfan Bin Abdul Rais (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Daniel Roberts (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Molly Heaton (Siaradwr)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Enlli Thomas (Siaradwr)
Sara Louise Wheeler (Cyfrannwr)
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Ifan Jones (Cyfrannwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
John Ashton (Trefnydd)
Gareth Evans Jones (Cyfrannwr)
Kate Lawrence (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Geraint Ellis (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Christopher Gwenin (Siaradwr)
Julianne Law (Adolygydd cymheiriaid)
Gill Windle (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Nathan Abrams (Trefnydd)
Paul Mullins (Siaradwr)
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Alexander Sedlmaier (Trefnydd) & Alexander Sedlmaier (Cadeirydd)
Kat Ford (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Martina Feilzer (Siaradwr gwadd)
Marco Tamburelli (Siaradwr)