Stefan Machura (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Jochen Eisentraut (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Kate Lawrence (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Franck Vidal (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Wei Kang (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Kiran Bhandari (Cyfranogwr)
Yue Zhang (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Paul Mullins (Siaradwr)
Christopher Staples (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Matt Hayward (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gregory Frame (Cyfwelai)
Marc Collinson (Siaradwr)
Laura Gomes (Cyfranogwr)
Qiuyun Liu (Cyfranogwr)
Thomas Oliver (Cyfranogwr)
Jeffrey Kettle (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Sara Parry (Cadeirydd)
Dawn Wimpory (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sarah Cooper (Cyfrannwr)
Alexander Sedlmaier (Adolygydd cymheiriaid)
Sue Niebrzydowski (Aelod o fwrdd golygyddol)
Philip Molyneux (Golygydd)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Jan Geert Hiddink (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
John Ashton (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Rhian Hodges (Siaradwr) & Cynog Prys (Siaradwr)
Andrew McStay (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Vian Bakir (Adolygydd)
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr gwadd)
Andrew Edwards (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Cyfrannwr) & Andrew McStay (Cyfrannwr)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Beth Edwards (Siaradwr)
Emily Dunn (Siaradwr)
Elena Hristova (Cyfrannwr), Jenna Rempfert (Cyfrannwr), Alisha Volante (Cyfrannwr) & Joseph Whitson (Cyfrannwr)
Leah McLaughlin (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Nathan Abrams (Trefnydd) & Elizabeth Miller (Trefnydd)
Vian Bakir (Aelod)
Christopher Staples (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Raimund Karl (Cyfarwyddwr) & Ian Brown (Cyfarwyddwr)
Zoe Lucock (Siaradwr)
Audrey Thorstad (Siaradwr)
Meinir Williams (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd) & Detlef Siegfried (Trefnydd)
Anne Krayer (Siaradwr) & Sudeep P.K. (Siaradwr)
Julian Owen (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Ffion Evans (Trefnydd)
Richard Craig (Siaradwr)
Kate Lawrence (Cyflwynydd)
Kate Lawrence (Cyfwelai)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Kate Lawrence (Siaradwr)
Simon Middleburgh (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Ian Davies Abbott (Siaradwr)
Kami Koldewyn (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
David Beck (Siaradwr)
Tom Rippeth (Arholwr)
Anna Saunders (Arholwr)
Panagiotis Ritsos (Arholwr)
Sarah Pogoda (Arholwr)
Morwenna Spear (Arholwr)
Simon Curling (Arholwr)