Yueng-Djern Lenn (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Alexander Sedlmaier (Siaradwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Heather He (Cadeirydd)
Yueng-Djern Lenn (Siaradwr)
Andrew Webb (Golygydd)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Lynda Yorke (Siaradwr)
Lovesha Sivanantharajah (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Stefan Machura (Siaradwr)
Anita Weissflog (Siaradwr), Liza S. Comita (Siaradwr), Daisy Dent (Siaradwr), Bettina Engelbrecht (Siaradwr), John Healey (Siaradwr) & Lars Markesteijn (Siaradwr)
Jen Williams (Siaradwr)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Siaradwr), Hamidreza Bagheri (Siaradwr), Ianto Gruffydd (Siaradwr), Alessandro Arioli (Siaradwr) & Florian Breit (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Margot Saher (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Rebecca Jones (Cyfranogwr), Richard Dallison (Cyfranogwr), Sian Edwardson-Williams (Cyfranogwr) & Rhys Morris (Cyfranogwr)
Simon Neill (Golygydd gwadd), Zhaoqing Yang (Golygydd gwadd) & M. Reza Hashemi (Golygydd gwadd)
Yueng-Djern Lenn (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Armelle Blin-Rolland (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Sofie Roberts (Siaradwr gwadd)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Andrew Cooke (Cyfrannwr)
Shan Robinson (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Angharad Price (Siaradwr)
Thipkanlaya Jaiaue (Siaradwr)
Tristan Burke (Siaradwr)
Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol), Chris Hancock (Aelod o fwrdd golygyddol) & Nissar Karim (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr) & Jen Williams (Cyfrannwr)