Adam Charlton (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Stefan Machura (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Nathan Abrams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Dmitry Kishkinev (Derbynnydd)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
Gerwyn Wiliams (Cyfrannwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Lester Hughes (Cyfrannwr)
Christian Dunn (Cyfrannwr)
Franck Vidal (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Cristiano Palego (Cyfrannwr) & Paul Cross (Cyfrannwr)
Cristiano Palego (Cyfrannwr), Paul Cross (Cyfrannwr) & Jake Shearwood (Cyfrannwr)
Lucy Huskinson (Aelod o fwrdd golygyddol)
Catherine Sharp (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Rebecca Sharp (Siaradwr)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Kat Ford (Siaradwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Aled Llion Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Christopher Gwenin (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Marta Eichsteller (Siaradwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cadeirydd), Annum Rafique (Siaradwr), Nathan Walker (Siaradwr) & Roberta Bellini (Trefnydd)
Alexander Sedlmaier (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Anna Saunders (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
John Turner (Siaradwr)
Raimund Karl (Siaradwr)
Ianto Gruffydd (Siaradwr) & Florian Breit (Siaradwr)
Doris Merkl-Davies (Arholwr)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Catrin Hedd Jones (Prif siaradwr) & Lynwen Hamer (Siaradwr)
Vian Bakir (Golygydd gwadd)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Rebecca Day (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid)
Adam Charlton (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Rob Elias (Darlithydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Graham Ormondroyd (Adolygydd cymheiriaid)
Christopher Gwenin (Aelod o fwrdd golygyddol)
Rosa Orlacchio (Aelod o fwrdd golygyddol), Lynn Carr (Aelod o fwrdd golygyddol), Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol), Delia Arnaud-Cormos (Aelod o fwrdd golygyddol) & Philippe Leveque (Aelod o fwrdd golygyddol)
Dawn Wimpory (Aelod o fwrdd golygyddol)
Qiuyun Liu (Siaradwr)
Christopher Gwenin (Trefnydd)
Gillian Jein (Siaradwr)
Nathan Abrams (Trefnydd), Elizabeth Miller (Trefnydd) & Christopher Robinson (Trefnydd)
Kate Lawrence (Cyfrannwr)
Stefano Ghazzali (Cyfrannwr)
Ifan Jones (Cyfwelai)
Ifan Jones (Cyfrannwr)
Andrew Hiscock (Golygydd)
Dyfrig Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
John Turner (Cyfranogwr)
Raimund Karl (Cyfranogwr)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Ffion Evans (Trefnydd)
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Shaun Evans (Trefnydd), Marc Collinson (Cynghorydd) & Mari Wiliam (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol