Alex McWilliam (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
John Healey (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Andrew McStay (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Alec Moore (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Fay Short (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
John Turner (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Penodiad
Tegwen Parry (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Catrin Hedd Jones (Cadeirydd)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Morwenna Spear (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Graeme Shannon (Siaradwr), Simon Valle (Siaradwr) & Craig Shuttleworth (Siaradwr)
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Katrien Van Landeghem (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Yueng-Djern Lenn (Prif siaradwr)
Zola Hinds (Siaradwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Angharad Price (Siaradwr)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Qiuyun Liu (Cyfranogwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr) & Lore Knapp (Darlithydd)
Isabelle Winder (Siaradwr)
Martina Feilzer (Cyfrannwr)
Laura Richardson (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr) & Zoë Skoulding (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd), Freia Anders (Trefnydd) & Brunello Mantelli (Trefnydd)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Peredur Webb-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Thiruvenkatasamy Kannapiran (Siaradwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Lynda Yorke (Siaradwr), Liz Hurrell (Siaradwr) & Simon Hutchinson (Siaradwr)
Kaydee Owen (Siaradwr), Gemma Griffith (Siaradwr), Duncan Gillard (Siaradwr) & Corinna Grindle (Siaradwr)
Gary Robinson (Arholwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyflwynydd)
Catrin Hedd Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Zoë Skoulding (Siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Sara Closs-Davies (Ymgynghorydd), Rhys ap Gwilym (Ymgynghorydd), Helen Rogers (Ymgynghorydd) & Edward Jones (Ymgynghorydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Cadeirydd)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Alex Clewett (Cyfrannwr), Gareth Stephens (Cyfrannwr), Simon Stephens (Cyfrannwr) & Sarah Vallely (Cyfrannwr)
Ruth McElroy (Siaradwr)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Zola Hinds (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Sheila Brown (Siaradwr)
Heather He (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr), Trish Bartley (Siaradwr) & Rebecca Crane (Siaradwr)
Geraint Ellis (Aelod)
Daniel Roberts (Trefnydd)
Sara Parry (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Katrien Van Landeghem (Aelod)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Sarah Pogoda (Ymchwilydd Gwadd)
Michael Beckett (Aelod o fwrdd golygyddol)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Eben Muse (Siaradwr)
Ceryl Davies (Siaradwr) & Louise Prendergast (Siaradwr)
Ian Davies Abbott (Siaradwr)
Gill Windle (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr)
Eirini Sanoudaki (Siaradwr), Athanasia Papastergiou (Siaradwr), Beckie Ward (Siaradwr), Rebecca Day (Siaradwr), Bethan Collins (Siaradwr) & Felicity Parry (Siaradwr)
Paloma Mari-Beffa (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Aelod)