Michelle A. Borkin (Cadeirydd), Christoph Garth (Cadeirydd), Jonathan Roberts (Cadeirydd) & Chaoli Wang (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Christoph Garth (Cadeirydd), Takayuki Itoh (Cadeirydd), Jonathan Roberts (Cadeirydd) & Hongfeng Yu (Cadeirydd)
Megan Owen (Trefnydd) & Wendy Owen (Siaradwr)
Sue Niebrzydowski (Trefnydd)
Vera Fitzsimmons-Thoss (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Eben Muse (Siaradwr gwadd)
Bethany Edwards (Cyfranogwr)
John Healey (Trefnydd)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr), David Dallimore (Siaradwr), Alison Orrell (Siaradwr) & Louise Prendergast (Trefnydd)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Wei Kang (Siaradwr)
John Ashton (Trefnydd)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Sheila Brown (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Cyfranogwr)
Enlli Thomas (Trefnydd) & Nia Young (Trefnydd)
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Rob Elias (Cadeirydd), Morwenna Spear (Aelod o bwyllgor rhaglen), Ceri Loxton (Aelod o bwyllgor rhaglen), Graham Ormondroyd (Aelod o bwyllgor rhaglen), Simon Curling (Siaradwr) & Becky Snell (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Rob Elias (Cadeirydd), Morwenna Spear (Aelod o bwyllgor rhaglen), Graham Ormondroyd (Aelod o bwyllgor rhaglen), Simon Curling (Aelod o bwyllgor rhaglen) & Ceri Loxton (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Morwenna Spear (Trefnydd), Rob Elias (Cadeirydd), Graham Ormondroyd (Aelod o bwyllgor rhaglen), Simon Curling (Aelod o bwyllgor rhaglen), Ceri Loxton (Aelod o bwyllgor rhaglen) & Athanasios Dimitriou (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Jen Williams (Siaradwr)
Simon Curling (Cyfranogwr)
Nikolaos Papadogiannis (Siaradwr)
Paul Mullins (Siaradwr)
Sarah Cooper (Siaradwr)
Rebecca Day (Cyfranogwr) & Eirini Sanoudaki (Cyfranogwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr) & Michael Thomas (Siaradwr)
Wei Kang (Cyfranogwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Vian Bakir (Siaradwr)
Raimund Karl (Siaradwr)
Raimund Karl (Trefnydd) & Jutta Leskovar (Trefnydd)
Jeffrey Kettle (Siaradwr)
Dmitry Kishkinev (Siaradwr)
Christopher Shank (Siaradwr gwadd) & Anouschka Foltz (Cyfranogwr)
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd), Freia Anders (Trefnydd) & Brunello Mantelli (Trefnydd)
Cameron Gray (Siaradwr) & David Edward Perkins (Siaradwr)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Dyfrig Jones (Siaradwr)
Lucy Huskinson (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Alexander Sedlmaier (Siaradwr gwadd) & Martin Löhnig (Trefnydd)
Vian Bakir (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Nathan Abrams (Trefnydd)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Eben Muse (Trefnydd)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Helena Robinson (Siaradwr)
Eva Bru-Dominguez (Siaradwr)
Eva Bru-Dominguez (Trefnydd), Marcer Elisenda (Trefnydd) & Francis Lough (Trefnydd)
Jordan Glendenning (Siaradwr)
Luke Hillary (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Sarah Vallely (Cyfranogwr)
Megan Owen (Siaradwr)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Corinna Patterson (Cyfranogwr)
Helga Mullneritsch (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Timothy Whitton (Cyfranogwr)
Simon Middleburgh (Siaradwr)
Vian Bakir (Trefnydd)
Molly Heaton (Siaradwr)
Molly Heaton (Trefnydd)
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Lee Evitts (Siaradwr)
Stephen Rees (Siaradwr) & Huw Roberts (Siaradwr)
Elizabeth Miller (Siaradwr)