Sandra Begley (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Yue Zhang (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Julia Hiscock (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Marie Parker (Siaradwr)
Changjing Liu (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Lee Evitts (Cyfranogwr)
Marc Collinson (Siaradwr), Shaun Evans (Siaradwr) & Catrin Williams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Daniel Roberts (Siaradwr)
Helga Mullneritsch (Trefnydd) & Eve Rosenhaft (Trefnydd)
Karin Koehler (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Nathan Abrams (Siaradwr)
Lester Hughes (Cyfrannwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Peredur Webb-Davies (Siaradwr) & Mike Hammond (Siaradwr)
Dyfrig Jones (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Stephen Rees (Siaradwr)
Sam Jones (Trefnydd) & Charlie Wiltshire (Trefnydd)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Heather He (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Heather He (Siaradwr)
Craig Prescott (Siaradwr)
David Beck (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Alexander Sedlmaier (Siaradwr gwadd)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Lyle Skains (Siaradwr)
John Turner (Cyfranogwr)
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Fay Short (Siaradwr)
Christopher Staples (Siaradwr)
Dawn Wimpory (Cyfrannwr)
Stella Gabuljah (Siaradwr)
Madeleine Killacky (Aelod)
Joanna Wright (Aelod)
Giovanna Culeddu (Aelod)
Kami Koldewyn (Trefnydd)
Lars Markesteijn (Cyfrannwr)
Sue Niebrzydowski (Trefnydd)
Michael Rushton (Siaradwr)
Daniel Hughes (Siaradwr)
Ruth McElroy (Siaradwr)
Sue Niebrzydowski (Trefnydd), Eben Muse (Aelod o bwyllgor rhaglen) & Shan Robinson (Trefnydd)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Gregory Frame (Siaradwr)
John Cunningham (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Hayley Roberts (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Daniel Hughes (Cyfranogwr)
Timothy Whitton (Aelod)
Sofie Roberts (Trefnydd), Thora Tenbrink (Trefnydd), Rhiannon Tudor Edwards (Siaradwr) & Sofie Roberts (Siaradwr)
John Cunningham (Golygydd gwadd)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Gregory Frame (Cyfrannwr)
Rebecca Jones (Cyfranogwr), Richard Dallison (Cyfranogwr), Sian Edwardson-Williams (Cyfranogwr) & Rhys Morris (Cyfranogwr)
Moll Heaton (Siaradwr)
Andrew Lewis (Siaradwr)
Katherine Algar-Skaife (Siaradwr) & Gill Windle (Siaradwr)
Katherine Algar-Skaife (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Rudi Coetzer (Siaradwr)
Raimund Karl (Siaradwr)
Vicky Gottwald (Siaradwr)
Athanasia Papastergiou (Siaradwr)
Kiran Bhandari (Siaradwr)
Myfanwy Davies (Siaradwr)
Eben Muse (Siaradwr)
Edward Jones (Cyfrannwr), Sara Closs-Davies (Cyfrannwr), Rhys ap Gwilym (Cyfrannwr) & Helen Rogers (Cyfrannwr)
Eefke Mollee (Siaradwr)
Gill Windle (Siaradwr)
Enlli Thomas (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr) & Sophie Sansom (Siaradwr)
Craig Prescott (Cyfrannwr)
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
John Healey (Siaradwr)
Emma Rawlings Smith (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cadeirydd)
Carol Tully (Siaradwr)
Bernardo Batiz-Lazo (Cyfwelai)
Patricia Masterson Algar (Siaradwr)
Ianto Gruffydd (Siaradwr), Jonathan Morris (Siaradwr) & Robert Mayr (Siaradwr)
Daisuke Goto (Siaradwr)
Peredur Webb-Davies (Siaradwr)
Manon Williams (Aelod)
Ffion Haf (Siaradwr gwadd)
Julian Owen (Siaradwr)
Raimund Karl (Cyfranogwr)
Bethan Loftus (Golygydd)
Stefan Machura (Siaradwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Edwin Rodriguez-Gungor (Cyfrannwr)
Gill Windle (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Katherine Jones (Siaradwr)
Christopher Shank (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Karin Koehler (Golygydd)
Karin Koehler (Aelod o fwrdd golygyddol)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Katherine Jones (Siaradwr) & Joanna Smith (Siaradwr)
Morwenna Spear (Trefnydd) & Graham Ormondroyd (Cadeirydd)
Morwenna Spear (Cadeirydd) & Graham Ormondroyd (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Tony Claydon (Siaradwr)
Simon Valle (Siaradwr)
Cristiano Palego (Siaradwr)
Athanasia Papastergiou (Cyfrannwr)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr gwadd), Lleucu Roberts (Siaradwr gwadd), Francesca Rhydderch (Siaradwr gwadd) & Beti George (Siaradwr)
Lorrie Murphy (Trefnydd)
Timothy Whitton (Cyfranogwr)
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Florian Breit (Siaradwr)
Paul Mullins (Siaradwr)
Raimund Karl (Siaradwr) & Katharina Möller (Siaradwr)
Anita Malhotra (Aelod o fwrdd golygyddol)
Shasha Wang (Siaradwr)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Cyfrannwr) & Dei Tomos (Cyflwynydd)
Elis Dafydd (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr gwadd)
John Ashton (Croesawydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Penodiadau ar y cyd neu wedi'u noddi, neu secondiadau, mewn diwydiant neu gwmni masnachol
John Ashton (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Marc Collinson (Golygydd)
Marc Collinson (Aelod o fwrdd golygyddol)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Simon Curling (Cyfrannwr)
Kat Ford (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Trefnydd)
Nikolaos Papadogiannis (Siaradwr)
Martyn Kurr (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Martyn Kurr (Trefnydd)
Maureen McCue (Trefnydd)
Joanna Wright (Trefnydd)
Sara Closs-Davies (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o sefydliad ymchwil allanol
Angharad Price (Trefnydd)
Geraint Ellis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Croesawu ymwelydd allanol, anacademaidd
Angharad Price (Siaradwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Yue Zhang (Prif siaradwr)
Sioned Haf (Trefnydd)
Geraint Ellis (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Steffan Thomas (Siaradwr)
Anouschka Foltz (Siaradwr)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Nathan Abrams (Cyfrannwr) & Robert Kolker (Cyfrannwr)
Raimund Karl (Cyfrannwr)