Helena Miguelez-Carballeira (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
John Turner (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Lynda Yorke (Trefnydd) & Giuseppe Forino (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Jonathan Moore (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Jaci Huws (Adolygydd cymheiriaid)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Jaci Huws (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Ceryl Davies (Cyfrannwr)
Nathan Bray (Cyfrannwr)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr) & Helen Rogers (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o sefydliad ymchwil allanol
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Gillian Jein (Aelod)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Gareth Stephens (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Andrew Cooke (Cyfrannwr)
Lynda Yorke (Trefnydd), Giuseppe Fornino (Trefnydd), Hayley Roberts (Cyfrannwr), Corinna Patterson (Cyfrannwr), Michael Roberts (Cyfrannwr), Sofie Roberts (Cyfrannwr) & Alex Ioannou (Cyfrannwr)
Megan Owen (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Helga Mullneritsch (Trefnydd) & Eve Rosenhaft (Trefnydd)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Manon Williams (Siaradwr), Gerwyn Wiliams (Siaradwr), Huw Garmon (Siaradwr), Alan Llwyd (Siaradwr) & Naomi Jones (Siaradwr)
Thora Tenbrink (Siaradwr)
Thora Tenbrink (Siaradwr gwadd)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Bethan Collins (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Julian Owen (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Joanna Wright (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Gill Windle (Siaradwr)
Bethany Edwards (Siaradwr)
Angharad Wilkie (Siaradwr)
Bethany Edwards (Cyfranogwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Armelle Blin-Rolland (Trefnydd)
Armelle Blin-Rolland (Siaradwr)
Armelle Blin-Rolland (Trefnydd) & David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Marco Tamburelli (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Sara Closs-Davies (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Jaci Huws (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Stephanie Steventon (Trefnydd)
John Ashton (Aelod)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr), Chris Roberts (Siaradwr) & Jayne Goodrick (Siaradwr)
Sofie Roberts (Siaradwr)
Corinna Patterson (Trefnydd)
John Ashton (Ymchwilydd Gwadd)
Isabelle Winder (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Morwenna Spear (Trefnydd)
Richard Craig (Cyfranogwr)
Franck Vidal (Siaradwr)
Franck Vidal (Aelod o fwrdd golygyddol)
Llyr Ap Cenydd (Cyfrannwr)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Golygydd gwadd)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
David Edward Perkins (Cyflwynydd)
Catherine MacLeod (Siaradwr)
Tony Claydon (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Ruth McElroy (Siaradwr)
Vicky Gottwald (Siaradwr)
Franck Vidal (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Nia Williams (Siaradwr)
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Awel Vaughan-Evans (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Yue Zhang (Ymchwilydd Gwadd)
Matt Hayward (Aelod o fwrdd golygyddol)
Matt Hayward (Cynghorydd)
Rhea Burton-Roberts (Siaradwr)
Marketa Caravolas (Siaradwr)
Morwenna Spear (Aelod)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Ruth McElroy (Ymgynghorydd)
Marc Collinson (Ymgynghorydd)
Vian Bakir (Aelod)
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Cyfrannwr)
Alexander Sedlmaier (Adolygydd cymheiriaid)
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Trefnydd)
Marco Tamburelli (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Marcela Porto Costa (Siaradwr)
Jean Ware (Cyflwynydd)
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Simon Willcock (Cyfrannwr), Anais Auge (Cyfrannwr), Maciej Nowakowski (Cyfrannwr), Louise Hassan (Cyfrannwr), Morwenna Spear (Cyfrannwr), George Roberts (Cyfrannwr), Hayley Roberts (Cyfrannwr) & Saffron Steele (Cyfrannwr)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Mattias Green (Aelod o fwrdd golygyddol)
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Laura Richardson (Aelod o fwrdd golygyddol)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Doris Merkl-Davies (Siaradwr)
Christopher Shank (Siaradwr) & Koen Plevoets (Siaradwr)
Christopher Shank (Aelod o fwrdd golygyddol)
Christopher Shank (Trefnydd)
Gareth Watkins (Siaradwr)
Karin Koehler (Trefnydd)
Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Lone Ross-Gobakken (Siaradwr), Michael Hale (Siaradwr), Johann Mattsson (Siaradwr) & Ingeborg Bjorvand Engh (Siaradwr)
Morwenna Spear (Trefnydd), Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Campbell Skinner (Siaradwr), Anna Sandak (Siaradwr), Jakub Sandak (Siaradwr) & Callum Hill (Siaradwr)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Fay Short (Siaradwr)
Delyth Hughes (Cyfrannwr)
Raimund Karl (Cyfranogwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Eben Muse (Trefnydd)
Catrin Hedd Jones (Cyfarwyddwr)
Ffion Haf (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Katherine Algar-Skaife (Siaradwr)
Gill Windle (Aelod)
Lyle Skains (Siaradwr)
Steffan Thomas (Cyfrannwr)
Ifan Jones (Siaradwr)
Ffion Evans (Trefnydd)
Manon Williams (Siaradwr), Gerwyn Wiliams (Siaradwr) & Ifor ap Glyn (Siaradwr)
Eefke Mollee (Cyfranogwr)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Campbell Skinner (Prif siaradwr)
Rhian Tomos (Siaradwr)
Kate Lawrence (Cyflwynydd)
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Alan Edwards (Cyfrannwr)
Lina Davitt (Cyfrannwr) & Wenting Cai (Cyfrannwr)
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd)
James Wang (Siaradwr), Jeffrey Kettle (Siaradwr) & Noel Bristow (Siaradwr)
Manon Williams (Aelod)
Armelle Blin-Rolland (Cyfrannwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Trefnydd), Gerwyn Wiliams (Siaradwr), Angharad Price (Siaradwr) & Peredur Lynch (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Darlithydd) & Angharad Price (Trefnydd)
Geraint Ellis (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr gwadd)
Manon Williams (Cyfrannwr)
Gerwyn Wiliams (Trefnydd) & Gerwyn Wiliams (Siaradwr)
Peredur Lynch (Trefnydd)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr gwadd), Elen Simpson (Siaradwr) & Gerald Williams (Prif siaradwr)
Geraint Ellis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Croesawu ymwelydd allanol, anacademaidd
Gerwyn Wiliams (Darlithydd)
Bethan Collins (Siaradwr), Rebecca Day (Siaradwr), Beckie Ward (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Prif siaradwr)
Gareth Evans Jones (Cyfrannwr)
Ianto Gruffydd (Siaradwr)
Lynette Williams (Siaradwr) & Shan Robinson (Siaradwr)
Lynette Williams (Siaradwr)
Rhian Tomos (Trefnydd)
Gerwyn Wiliams (Golygydd)
Gareth Evans-Jones (Cyfrannwr)
Gerwyn Wiliams (Aelod)
Ffion Haf (Siaradwr)
Gwawr Maelor (Aelod)