Yanhua Hong (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Thora Tenbrink (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Anouschka Foltz (Siaradwr)
Lucy Huskinson (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Yue Zhang (Cyfarwyddwr)
Isabelle Winder (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Isabelle Winder (Siaradwr)
Isabelle Winder (Cyfranogwr)
Vivien Shaw (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Nathan Abrams (Cyfwelai)
Eben Muse (Siaradwr)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Sara Parry (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Heather He (Cadeirydd)
Panagiotis Ritsos (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Panagiotis Ritsos (Cadeirydd)
Carol Tully (Siaradwr)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Marie Parker (Siaradwr)
Marie Parker (Cyfranogwr)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Raimund Karl (Trefnydd)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Julia Rulent (Siaradwr)
Ayan Orujov (Aelod o fwrdd golygyddol)
Rhiannon Tudor Edwards (Cyfarwyddwr), Sofie Roberts (Trefnydd), Jacob Davies (Trefnydd), Holly Whiteley (Siaradwr), Victory Ezeofor (Siaradwr), Rachel Granger (Siaradwr), Ned Hartfiel (Siaradwr) & Sofie Roberts (Siaradwr)
Eva Campo (Golygydd)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Jonathan Moore (Adolygydd cymheiriaid)
Samuel Oliver (Golygydd)
Enlli Thomas (Aelod o fwrdd golygyddol)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Kate Lawrence (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Ian Davies Abbott (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Shasha Wang (Siaradwr gwadd)
Rudi Coetzer (Siaradwr)
Stephen Rees (Trefnydd)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Raimund Karl (Golygydd) & Katharina Moeller (Golygydd)
Raimund Karl (Golygydd)
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Raimund Karl (Siaradwr)
Leona Huey (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Jutta Leskovar (Siaradwr) & Raimund Karl (Siaradwr)
Kate Waddington (Cyfrannwr)
Kate Waddington (Cyflwynydd)
Raimund Karl (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Dawn Wimpory (Aelod o fwrdd golygyddol)
Tom Rippeth (Siaradwr) & Yueng-Djern Lenn (Siaradwr)
Elen Simpson (Cyfrannwr), Lynette Williams (Cyfrannwr) & Gwyn Williams (Cyfrannwr)
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Gwyn Williams (Cyfrannwr) & Angharad Price (Cyfrannwr)
Elen Simpson (Cyfrannwr), Shan Robinson (Cyfrannwr) & Gwyn Williams (Cyfrannwr)
Lynda Yorke (Siaradwr gwadd)
Katherine Jones (Siaradwr)
David Dallimore (Cyfrannwr)
Rowena Hughes-Jones (Siaradwr)
Cunqiang [Felix] Shi (Aelod)
Gerwyn Wiliams (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Simon Brooks (Arholwr)
Mari Wiliam (Arholwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Cathryn Charnell-White (Arholwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Marged Haycock (Arholwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Tudur Hallam (Arholwr)
Joanna Wright (Gwesteiwr)
Marketa Caravolas (Gwesteiwr)
Andrew Hiscock (Cyfrannwr)
Bernardo Batiz-Lazo (Cyfwelai)
Franck Vidal (Aelod o fwrdd golygyddol)
Andrew Hiscock (Aelod o fwrdd golygyddol)
Arwyn Roberts (Aelod)
Alexander Sedlmaier (Siaradwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Vian Bakir (Cyfwelai)
Coleen Suckling (Cyfrannwr)
Eva Bru-Dominguez (Trefnydd) & Marcer Elisenda (Trefnydd)
Thora Tenbrink (Cyfrannwr)
Catrin Hedd Jones (Adolygydd cymheiriaid)
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Joanna Wright (Siaradwr gwadd)
Angharad Price (Siaradwr)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Katrien Van Landeghem (Aelod)
Andrew McStay (Cyfrannwr)
Rebecca Day (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Megan Owen (Siaradwr)
Zoe Lucock (Siaradwr)
Marketa Caravolas (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Ruth Elliott (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Ffion Evans (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Stephen Prydderch (Aelod)
Daniel Hughes (Cyfranogwr)
Armelle Blin-Rolland (Siaradwr)
Stephen Clear (Siaradwr) & Ama Eyo (Siaradwr)
Andrew Webb (Siaradwr)
Meinir Williams (Siaradwr)
Briony Collins (Siaradwr) & Caleb Nichols (Siaradwr)
Megan Owen (Aelod)
Corinna Patterson (Cyfranogwr)
Stephen Rees (Siaradwr)
Sopan Patil (Golygydd gwadd)
Joanna Wright (Trefnydd)
Michael Rushton (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Alessandro Arioli (Siaradwr), Florian Breit (Siaradwr), Marco Tamburelli (Siaradwr) & Ianto Gruffydd (Siaradwr)
Manon Jones (Siaradwr gwadd) & Simone Lira Calabrich (Siaradwr gwadd)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Laura Richardson (Siaradwr)
Gregory Frame (Siaradwr)
Manfred Macek (Cadeirydd) & Raimund Karl (Aelod)
Peredur Webb-Davies (Cyfrannwr)
Jaci Huws (Adolygydd cymheiriaid)
Beth Edwards (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Timothy Whitton (Cyfrannwr)
Eva Campo (Aelod)
Vian Bakir (Adolygydd)
John Ashton (Trefnydd)
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Beth Edwards (Cyfrannwr)
Lina Davitt (Croesawydd), Xuanchen Liu (Cyfrannwr), Dan Xu (Cyfrannwr), Lanxin Zhang (Cyfrannwr), Wenting Cai (Cyfrannwr) & Pupu Zhang (Cyfrannwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Paul Cross (Siaradwr), Cristiano Palego (Siaradwr) & Jake Shearwood (Siaradwr)
Vera Fitzsimmons-Thoss (Cyfrannwr)
Simon Middleburgh (Cyfrannwr)
David Dallimore (Cyfwelai)
Andrew Cooke (Cyfrannwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Sue Niebrzydowski (Cyflwynydd)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Nia Williams (Siaradwr)