Fay Short (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Adel Heenan (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Corinna Patterson (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Jeffrey Kettle (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Jonathan Moore (Adolygydd cymheiriaid)
Gillian Jein (Golygydd gwadd), Anna Saunders (Golygydd gwadd) & Laura Rorato (Golygydd gwadd)
Audrey Thorstad (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Gerwyn Wiliams (Siaradwr) & Marian Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Gerwyn Wiliams (Siaradwr) & Ruth Richards (Prif siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Jeffrey Kettle (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Isabelle Winder (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Gareth Williams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Jeffrey Kettle (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Manon Williams (Cyfrannwr), Betsan Llwyd (Cynghorydd) & Meilir Rhys (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr) & Hywel Gwynfryn (Siaradwr)
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
Corinna Patterson (Adolygydd cymheiriaid)
Lorrie Murphy (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Anouschka Foltz (Trefnydd), Sarah Cooper (Trefnydd) & Jennifer Lewendon (Trefnydd)
Marco Tamburelli (Cyfrannwr)
Lester Hughes (Cyfrannwr)
David Beck (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Gerwyn Wiliams (Siaradwr gwadd), Lleucu Roberts (Siaradwr gwadd), Francesca Rhydderch (Siaradwr gwadd) & Beti George (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Cyfrannwr) & Dei Tomos (Cyflwynydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
David Beck (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Gerwyn Wiliams (Siaradwr), Rhys Iorwerth (Siaradwr) & Aneirin Karadog (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Cyfrannwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Nathan Abrams (Darlithydd)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Ifan Jones (Cyfwelai)
John Ashton (Croesawydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Penodiadau ar y cyd neu wedi'u noddi, neu secondiadau, mewn diwydiant neu gwmni masnachol
John Ashton (Ymgynghorydd)
Rudi Coetzer (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Cyfranogwr)
Sara Closs-Davies (Gwesteiwr)
Anna Saunders (Cyflwynydd)
Vian Bakir (Cyfwelai)
John Ashton (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
David Dallimore (Cyfrannwr)
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Gillian Jein (Golygydd gwadd)
John Turner (Siaradwr)
Raimund Karl (Cyfranogwr)
Jochen Eisentraut (Siaradwr)
Thora Tenbrink (Siaradwr)
Ffion Haf (Siaradwr)
Manon Williams (Trefnydd) & Rhianedd Jewell (Trefnydd)
Bernardo Batiz-Lazo (Cyfwelai)
Raimund Karl (Siaradwr)
Anouschka Foltz (Siaradwr)
Andrew McStay (Aelod)
Gregory Frame (Cyfrannwr)
Raimund Karl (Trefnydd) & Jutta Leskovar (Trefnydd)
Vicky Gottwald (Siaradwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Croesawydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Croesawu ymwelydd allanol, anacademaidd
Arwyn Roberts (Cyfrannwr)
Gregory Frame (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Sue Niebrzydowski (Trefnydd)
Eva Campo (Aelod)
Dyfrig Jones (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Lars Markesteijn (Arholwr)
Lyle Skains (Siaradwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
David Beck (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr), Chris Roberts (Siaradwr), Katherine Algar-Skaife (Siaradwr), Chris Roberts (Siaradwr), Jayne Goodrick (Siaradwr) & Jayne Goodrick (Siaradwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Jean Ware (Cyflwynydd)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Angharad Price (Cadeirydd)
Sue Niebrzydowski (Cyfrannwr)
Manon Williams (Aelod)
Manon Williams (Cyfrannwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr gwadd)
Ian Gardner (Siaradwr)
Eva Bru-Dominguez (Siaradwr)
Ffion Haf (Trefnydd)
Angharad Price (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
David Dallimore (Cyfwelai)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Edward Jones (Siaradwr)
Vian Bakir (Adolygydd)
Stephen Rees (Darlithydd), Huw Roberts (Cyfrannwr) & Gwydion Rhys (Cyfrannwr)
Ffion Haf (Gwesteiwr)
Ffion Haf (Cadeirydd)
Julian Owen (Siaradwr)
Marie Parker (Siaradwr)
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Dmitry Kishkinev (Aelod o fwrdd golygyddol)
Kate Lawrence (Cyflwynydd)
Gill Windle (Aelod)
Andrew Mackie (Cyfrannwr) & Timothy Whitton (Cyfrannwr)
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Hayley Roberts (Cyfrannwr) & Alison Mawhinney (Cyfrannwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Stephen Rees (Siaradwr gwadd)
Andrew Hiscock (Cyfrannwr)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Awel Vaughan-Evans (Trefnydd)
Gill Windle (Cadeirydd)
Eva Bru-Dominguez (Trefnydd), Marcer Elisenda (Trefnydd) & Francis Lough (Trefnydd)
James Walmsley (Siaradwr)
Morwenna Spear (Trefnydd), Simon Curling (Trefnydd), Graham Ormondroyd (Trefnydd), Robert Elias (Trefnydd), Lone Ross-Gobakken (Siaradwr) & Martin Ohlmeyer (Siaradwr)
Awel Vaughan-Evans (Siaradwr)
Arwyn Roberts (Siaradwr)
Andrew Smith (Trefnydd)
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Tara Smith (Siaradwr)
Raimund Karl (Aelod)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Raimund Karl (Siaradwr) & Ian Ralston (Siaradwr)
Karin Koehler (Siaradwr)
Christopher Gwenin (Aelod)
Eifiona Wood (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Danial Hemmings (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Angharad Wilkie (Cyfrannwr)
Jean-Olivier Gransard-Desmond (Siaradwr) & Raimund Karl (Siaradwr)
Peter Shapely (Cyfranogwr)
Ffion Haf (Cyfranogwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Shuai Zhao (Cyfrannwr)
James Wang (Cyfrannwr)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Paul Mullins (Cadeirydd)
Paul Mullins (Trefnydd)
Paul Mullins (Siaradwr)
Ffion Haf (Cyfrannwr)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Katherine Steele (Cadeirydd)
Gregory Frame (Adolygydd cymheiriaid)
Gregory Frame (Trefnydd) & Nathan Abrams (Trefnydd)
John Ashton (Cyfrannwr)
Karin Koehler (Darlithydd)
Karin Koehler (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Thora Tenbrink (Arholwr)
Gareth Watkins (Siaradwr)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr gwadd)
Cristiano Palego (Adolygydd)
Christopher Shank (Siaradwr)
Gregory Frame (Cyfwelai)
Yanhua Hong (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol