Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Franck Vidal (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Catherine Sharp (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Daniel Hughes (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Enlli Thomas (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Raimund Karl (Siaradwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Anne Krayer (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Catrin Hedd Jones (Siaradwr) & Teri Howson (Siaradwr)
Manon Williams (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn) & Llinos Jones (Trefnydd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Rhian Hodges (Siaradwr) & Cynog Prys (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Teresa Davies (Siaradwr) & Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Stefan Machura (Siaradwr) & Fay Short (Siaradwr)
Catherine MacLeod (Siaradwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Rhea Burton-Roberts (Siaradwr)
Jordan Glendenning (Siaradwr)
Aled Llion Jones (Cyflwynydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Thora Tenbrink (Cyfrannwr)
Gareth Evans Jones (Siaradwr)
Sioned Haf (Trefnydd)
Armelle Blin-Rolland (Trefnydd) & David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Eva Bru-Dominguez (Siaradwr)
Ifan Jones (Cyfrannwr)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Christopher Gwenin (Siaradwr)
Peredur Webb-Davies (Aelod o bwyllgor rhaglen), Silva Nurmio (Aelod o bwyllgor rhaglen) & Jonathan Morris (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Peredur Webb-Davies (Siaradwr)
Kate Lawrence (Trefnydd)
Raimund Karl (Cyfrannwr)
Anthony Claydon (Trefnydd)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Dmitry Kishkinev (Siaradwr)
Wolfgang Wuster (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Christopher Shank (Siaradwr) & Koen Plevoets (Cyfranogwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Raimund Karl (Trefnydd) & Katharina Möller (Trefnydd)
Catrin Hedd Jones (Adolygydd cymheiriaid)
Nia Williams (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Iestyn Pierce (Cyfrannwr), Delyth Murphy (Cyfrannwr) & Owen Davies (Cyfrannwr)
Enlli Harper (Cyfrannwr)
Gareth Evans Jones (Cyfrannwr)
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Peredur Webb-Davies (Siaradwr) & Enlli Thomas (Siaradwr)
Lorena Lopez-Lopez (Cyfrannwr)
Ifan Jones (Cyfwelai)
Ifan Jones (Siaradwr)
Yanhua Hong (Cyfrannwr), Liyang Yue (Cyfrannwr) & Zengbo Wang (Cyfrannwr)
Sioned Haf (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Anna Saunders (Adolygydd cymheiriaid)
Dmitry Kishkinev (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Lorrie Murphy (Cyfranogwr)
Marc Lodewijckx (Siaradwr) & Raimund Karl (Siaradwr)
Cristiano Palego (Cyfrannwr) & Paul Cross (Cyfrannwr)
Christopher Shank (Cyfranogwr) & Peredur Webb-Davies (Siaradwr)
Vicky Gottwald (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Sara Closs-Davies (Ymgynghorydd)
Samuel Oliver (Golygydd)
Gill Windle (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Helena Miguelez-Carballeira (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Raimund Karl (Siaradwr) & Sarah Kerr (Siaradwr)
Raimund Karl (Siaradwr) & Katharina Möller (Siaradwr)
Christopher Gwenin (Trefnydd)
Jochen Eisentraut (Cyfrannwr)
Stephen Rees (Siaradwr)
Marie Parker (Siaradwr)
Athanasia Papastergiou (Siaradwr)
Gillian Jein (Trefnydd), Jonathan Ervine (Trefnydd) & Armelle Blin-Rolland (Trefnydd)
Gillian Jein (Siaradwr)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Daniel Roberts (Siaradwr) & Iestyn Pierce (Siaradwr)
Tim Holmes (Siaradwr)
John Ashton (Trefnydd)
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd)
Franck Vidal (Siaradwr)
Marie Parker (Siaradwr), William Perry (Siaradwr) & Stephen Clear (Siaradwr)
James Walmsley (Siaradwr)
Lars Markesteijn (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Franck Vidal (Cadeirydd)
Stefan Machura (Siaradwr)
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Bernardo Batiz-Lazo (Cyfrannwr)
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Kate Lawrence (Cyfrannwr)
Dyfrig Jones (Cyfrannwr)
Manon Williams (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn) & Sarah Bickerton (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Andrew Webb (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Nathan John Bray (Cyfrannwr), Eira Winrow (Cyfrannwr) & Rhiannon Edwards (Cyfrannwr)
Manon Williams (Siaradwr) & Sarah Bickerton (Siaradwr)
Nikolaos Papadogiannis (Siaradwr)
Eira Winrow (Siaradwr)
Yanhua Hong (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Awel Vaughan-Evans (Cyfrannwr)
Lyle Skains (Siaradwr)
Lorena Lopez-Lopez (Siaradwr)
Manon Williams (Siaradwr) & Marlyn Samuel (Prif siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Cyfrannwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Karin Koehler (Siaradwr)
Richard Dallison (Cyfranogwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr) & Hywel Williams (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Jochen Eisentraut (Siaradwr)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Ian Gardner (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Steffan Thomas (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Anna Saunders (Arholwr)
Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
David Dallimore (Cyfwelai)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Nathan Abrams (Siaradwr)
Christopher Staples (Arholwr)
John Ashton (Siaradwr gwadd)
David Miranda-Barreiro (Siaradwr)
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Sue Niebrzydowski (Prif siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Cyfrannwr)
John Turner (Cyfrannwr)
Manon Williams (Cyfrannwr)
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Geraint Ellis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Croesawu ymwelydd allanol, anacademaidd
John Ashton (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Isabelle Winder (Cyfranogwr)
Colin Ridyard (Aelod o fwrdd golygyddol)
Helena Miguelez-Carballeira (Cynghorydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
Wolfgang Wuster (Siaradwr)
Anita Malhotra (Trefnydd)
Dyfrig Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Richard Craig (Cyfrannwr)
Lars Markesteijn (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Trefnydd)
Richard Craig (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Cyfrannwr)