Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Sue Niebrzydowski (Cyflwynydd)
Raimund Karl (Cyfrannwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Andrew Cooke (Cyfrannwr)
David Dallimore (Cyfwelai)
Simon Middleburgh (Cyfrannwr)
Paul Cross (Siaradwr), Cristiano Palego (Siaradwr) & Jake Shearwood (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Vera Fitzsimmons-Thoss (Cyfrannwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Lina Davitt (Croesawydd), Xuanchen Liu (Cyfrannwr), Dan Xu (Cyfrannwr), Lanxin Zhang (Cyfrannwr), Wenting Cai (Cyfrannwr) & Pupu Zhang (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Beth Edwards (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Joanna Wright (Trefnydd)
Joanna Wright (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gwaith ar baneli cynghori ar gyfer ymgysylltu cymdeithasol, cymunedol a diwylliannol
John Ashton (Trefnydd)
Vian Bakir (Adolygydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Eva Campo (Aelod)
Timothy Whitton (Cyfrannwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Beth Edwards (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Dawn Wimpory (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Jaci Huws (Adolygydd cymheiriaid)
Raimund Karl (Siaradwr)
Peredur Webb-Davies (Cyfrannwr)
Manfred Macek (Cadeirydd) & Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Gregory Frame (Siaradwr)
Laura Richardson (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Marketa Caravolas (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Manon Jones (Siaradwr gwadd) & Simone Lira Calabrich (Siaradwr gwadd)
Alessandro Arioli (Siaradwr), Florian Breit (Siaradwr), Marco Tamburelli (Siaradwr) & Ianto Gruffydd (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Michael Rushton (Siaradwr)
Sopan Patil (Golygydd gwadd)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Stephen Rees (Siaradwr)
Corinna Patterson (Cyfranogwr)
Megan Owen (Aelod)
Briony Collins (Siaradwr) & Caleb Nichols (Siaradwr)
Meinir Williams (Siaradwr)
Andrew Webb (Siaradwr)
Stephen Clear (Siaradwr) & Ama Eyo (Siaradwr)
Armelle Blin-Rolland (Siaradwr)
Daniel Hughes (Cyfranogwr)
Stephen Prydderch (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Ffion Evans (Cyfrannwr)
Ffion Evans (Cyfarwyddwr)
Ruth Elliott (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Marketa Caravolas (Siaradwr)
Zoe Lucock (Siaradwr)
Megan Owen (Siaradwr)
Rebecca Day (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Andrew McStay (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Katrien Van Landeghem (Aelod)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Bernardo Batiz-Lazo (Cyfwelai)
Angharad Price (Siaradwr)
Raimund Karl (Aelod)
Joanna Wright (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Gwawr Ifan (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Adolygydd cymheiriaid)
Thora Tenbrink (Cyfrannwr)
Eva Bru-Dominguez (Trefnydd) & Marcer Elisenda (Trefnydd)
Coleen Suckling (Cyfrannwr)
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Vian Bakir (Cyfwelai)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Siaradwr)
Arwyn Roberts (Aelod)
Andrew Hiscock (Aelod o fwrdd golygyddol)
Franck Vidal (Aelod o fwrdd golygyddol)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Andrew Hiscock (Cyfrannwr)
Joanna Wright (Gwesteiwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Tudur Hallam (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Marged Haycock (Arholwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Cathryn Charnell-White (Arholwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr)
Mari Wiliam (Arholwr)
Gerwyn Wiliams (Arholwr) & Simon Brooks (Arholwr)
Cunqiang [Felix] Shi (Aelod)
Rowena Hughes-Jones (Siaradwr)
David Dallimore (Cyfrannwr)
Katherine Jones (Siaradwr)
Lynda Yorke (Siaradwr gwadd)
Elen Simpson (Cyfrannwr), Shan Robinson (Cyfrannwr) & Gwyn Williams (Cyfrannwr)
Gwyn Williams (Cyfrannwr) & Angharad Price (Cyfrannwr)
Gwawr Maelor (Siaradwr)
Elen Simpson (Cyfrannwr), Lynette Williams (Cyfrannwr) & Gwyn Williams (Cyfrannwr)
Tom Rippeth (Siaradwr) & Yueng-Djern Lenn (Siaradwr)
Raimund Karl (Golygydd)
Lucy Huskinson (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Kate Waddington (Cyfrannwr)
Kate Waddington (Cyflwynydd)
Jutta Leskovar (Siaradwr) & Raimund Karl (Siaradwr)
Leona Huey (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Raimund Karl (Golygydd) & Katharina Moeller (Golygydd)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Stephen Rees (Trefnydd)
Rudi Coetzer (Siaradwr)
Shasha Wang (Siaradwr gwadd)
Ian Davies Abbott (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Kate Lawrence (Cynghorydd)
Enlli Thomas (Aelod o fwrdd golygyddol)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Jonathan Moore (Adolygydd cymheiriaid)
Samuel Oliver (Golygydd)
Eva Campo (Golygydd)
Rhiannon Tudor Edwards (Cyfarwyddwr), Sofie Roberts (Trefnydd), Jacob Davies (Trefnydd), Holly Whiteley (Siaradwr), Victory Ezeofor (Siaradwr), Rachel Granger (Siaradwr), Ned Hartfiel (Siaradwr) & Sofie Roberts (Siaradwr)
Ayan Orujov (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julia Rulent (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfwelai)
Raimund Karl (Trefnydd)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Marie Parker (Cyfranogwr)
Marie Parker (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Panagiotis Ritsos (Cadeirydd)
Thora Tenbrink (Siaradwr)
Thora Tenbrink (Trefnydd)
Carol Tully (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Aelod)
Heather He (Cadeirydd)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Sara Parry (Siaradwr)
Edward Jones (Cyfrannwr)
Eben Muse (Siaradwr)
Vivien Shaw (Siaradwr)
Isabelle Winder (Cyfranogwr)
Isabelle Winder (Siaradwr)
Isabelle Winder (Aelod)
Yue Zhang (Cyfarwyddwr)
Anouschka Foltz (Siaradwr)
Yanhua Hong (Gwesteiwr)
Qiuyun Liu (Siaradwr)
Gill Windle (Siaradwr)
Athanasia Papastergiou (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Ymgynghorydd)
Angharad Wilkie (Siaradwr)
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Athanasios Dimitriou (Siaradwr)
Anita Malhotra (Prif siaradwr)
Simon Middleburgh (Arholwr)
Kate Lawrence (Cyflwynydd)
Anita Malhotra (Cyfranogwr)
Yueng-Djern Lenn (Aelod)
Richard Dallison (Cadeirydd), Sopan Patil (Cadeirydd), Shih-Chieh Kao (Cadeirydd) & Michael Craig (Cadeirydd)
Christopher Gwenin (Cyfrannwr)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Tim Holmes (Siaradwr)
Marco Pelliccia (Siaradwr)
Gill Windle (Aelod)
Catrin Hedd Jones (Cadeirydd)
Catrin Hedd Jones (Aelod) & Jen Williams (Aelod)
Lovesha Sivanantharajah (Siaradwr)
Jen Williams (Siaradwr)
Ian Davies Abbott (Siaradwr)
Eefke Mollee (Siaradwr)
Eefke Mollee (Siaradwr), Morag McDonald (Siaradwr), Anders Raebild (Siaradwr) & Katja Kehlenbeck (Siaradwr)
Christopher Gwenin (Aelod)
Marco Tamburelli (Cyfrannwr)