Nathan Abrams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
John Turner (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Elizabeth Woodcock (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Qiuyun Liu (Trefnydd)
Rob Elias (Siaradwr) & Campbell Skinner (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr) & Campbell Skinner (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Kate Waddington (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Manon Williams (Siaradwr)
Armelle Blin-Rolland (Trefnydd)
Richard Dallison (Cyfwelai)
Marketa Caravolas (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Katrien Van Landeghem (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Heather He (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Qiuyun Liu (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Daniel Roberts (Cyfrannwr) & Alex Clewett (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Shasha Wang (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Marc Collinson (Siaradwr), Shaun Evans (Siaradwr) & Catrin Williams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Lynn Hodgkinson (Siaradwr)
Elis Dafydd (Siaradwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Alex Clewett (Cyfrannwr) & Lois Roberts (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Alex Clewett (Cyfrannwr), Gareth Stephens (Cyfrannwr), Lois Roberts (Cyfrannwr) & Sarah Vallely (Cyfrannwr)
Julia Patricia Gordon Jones (Cyfrannwr)
John Turner (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Sheila Brown (Siaradwr)
Pim Doungsong (Siaradwr)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Andrew Hiscock (Aelod o fwrdd golygyddol)
Michael Beckett (Golygydd gwadd) & Igor Sivaev (Golygydd gwadd)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid)
Sam Jones (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Fay Short (Siaradwr)
Andrew McStay (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Sam Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Ceryl Davies (Cyfrannwr)
Simon Curling (Ymgynghorydd), Rob Elias (Ymgynghorydd), Llion Williams (Ymgynghorydd) & Jonathan Nicholls (Ymgynghorydd)
Andrew McStay (Cyfwelai)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Leah McLaughlin (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
John Healey (Trefnydd)
Christopher Unsworth (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julia Patricia Gordon Jones (Cadeirydd)
Alex McWilliam (Aelod)
John Healey (Aelod)
Alec Moore (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Penodiad
Tegwen Parry (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Ymchwilio a Dysgu mewn Sefydliad Allanol
Catrin Hedd Jones (Cadeirydd)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Morwenna Spear (Cadeirydd)
Graeme Shannon (Siaradwr), Simon Valle (Siaradwr) & Craig Shuttleworth (Siaradwr)
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Katrien Van Landeghem (Siaradwr)
Yueng-Djern Lenn (Prif siaradwr)
Zola Hinds (Siaradwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Qiuyun Liu (Cyfranogwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr) & Lore Knapp (Darlithydd)
Isabelle Winder (Siaradwr)
Martina Feilzer (Cyfrannwr)
Laura Richardson (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr) & Zoë Skoulding (Siaradwr)
Alexander Sedlmaier (Cadeirydd), Freia Anders (Trefnydd) & Brunello Mantelli (Trefnydd)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Peredur Webb-Davies (Cyfrannwr)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Thiruvenkatasamy Kannapiran (Siaradwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Lynda Yorke (Siaradwr), Liz Hurrell (Siaradwr) & Simon Hutchinson (Siaradwr)
Kaydee Owen (Siaradwr), Gemma Griffith (Siaradwr), Duncan Gillard (Siaradwr) & Corinna Grindle (Siaradwr)
Gary Robinson (Arholwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyflwynydd)
Catrin Hedd Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Cyfrannwr)
Sara Closs-Davies (Ymgynghorydd), Rhys ap Gwilym (Ymgynghorydd), Helen Rogers (Ymgynghorydd) & Edward Jones (Ymgynghorydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Cadeirydd)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Alex Clewett (Cyfrannwr), Gareth Stephens (Cyfrannwr), Simon Stephens (Cyfrannwr) & Sarah Vallely (Cyfrannwr)
Ruth McElroy (Siaradwr)
Zola Hinds (Ymchwilydd Gwadd)
Heather He (Siaradwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr), Trish Bartley (Siaradwr) & Rebecca Crane (Siaradwr)
Daniel Roberts (Trefnydd)
Sara Parry (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Sarah Pogoda (Ymchwilydd Gwadd)
Michael Beckett (Aelod o fwrdd golygyddol)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Eben Muse (Siaradwr)
Ceryl Davies (Siaradwr) & Louise Prendergast (Siaradwr)
Ian Davies Abbott (Siaradwr)
Gill Windle (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr)
Eirini Sanoudaki (Siaradwr), Athanasia Papastergiou (Siaradwr), Beckie Ward (Siaradwr), Rebecca Day (Siaradwr), Bethan Collins (Siaradwr) & Felicity Parry (Siaradwr)
Bethan Collins (Siaradwr)
Paloma Mari-Beffa (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Aelod)
Sarah Vallely (Siaradwr)
Rob Elias (Aelod)
Ian Davies Abbott (Cyfrannwr)
Marley Willegers (Cyfranogwr), Ross Roberts (Cyfranogwr) & Andrew Cooke (Cyfranogwr)
Vian Bakir (Cynghorydd)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Michelle A. Borkin (Cadeirydd), Christoph Garth (Cadeirydd), Jonathan Roberts (Cadeirydd) & Chaoli Wang (Cadeirydd)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Marley Willegers (Siaradwr), Ross Roberts (Siaradwr), Andrew Cooke (Siaradwr) & Tim Woodman (Siaradwr)
Sion Williams (Trefnydd), Catrin Hedd Jones (Trefnydd), Gill Windle (Cyfrannwr) & Ian Davies Abbott (Cyfrannwr)
Zoë Skoulding (Cyfrannwr)
Gill Windle (Arholwr)
Vian Bakir (Adolygydd)
Jennifer Hewitt (Siaradwr) & Miles Ellis (Siaradwr)
Isabelle Winder (Aelod)
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Andrew Webb (Golygydd)
Catrin Hedd Jones (Aelod) & Jen Williams (Aelod)
Natalie Hold (Gwesteiwr)
Sara Closs-Davies (Ymgynghorydd)
Vian Bakir (Aelod)
Vian Bakir (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Kate Waddington (Siaradwr)
Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Timothy Whitton (Siaradwr)
Ian Davies Abbott (Ymgynghorydd)
Athanasia Papastergiou (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Wolfgang Wüster (Siaradwr)
Gill Windle (Aelod)
Vian Bakir (Cyfrannwr) & Andrew McStay (Cyfrannwr)
Lynda Yorke (Siaradwr)
Marco Tamburelli (Siaradwr)
Kate Waddington (Cyflwynydd)
Qiuyun Liu (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Trefnydd)
Andrew Webb (Siaradwr gwadd)
Eben Muse (Trefnydd)
Michael Roberts (Siaradwr)
Beth Edwards (Siaradwr)
Ffion Evans (Cyfranogwr)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Lynda Yorke (Siaradwr gwadd)
Zengbo (James ) Wang (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Cymrodoriaeth a roddwyd ar sail cystadleuaeth
Helena Miguelez-Carballeira (Aelod)
Tristan Burke (Siaradwr)
Lars Markesteijn (Aelod o fwrdd golygyddol)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)