Gill Windle (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Nathan Abrams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Gill Windle (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Anne Krayer (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
John Turner (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Anne Krayer (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Stephanie Steventon (Cyfrannwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Andrew Lewis (Siaradwr) & Iestyn Woolway (Siaradwr)
Briony Collins (Siaradwr) & Caleb Nichols (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Peredur Webb-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Aled Llion Jones (Siaradwr)
Heather He (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Arwyn Roberts (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Marco Tamburelli (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Jonathan Moore (Arholwr)
Qiuyun Liu (Ymchwilydd Gwadd)
Rhiannon Tudor Edwards (Ymgynghorydd), Emma McIntosh (Ymgynghorydd), Mary Lynch (Ymgynghorydd), Catherine Lawrence (Ymgynghorydd) & Alison Holt (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Ian Davies Abbott (Siaradwr)
Katherine Steele (Aelod)
Preben Vangberg (Siaradwr) & Leena Farhat (Siaradwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr) & Alex Clewett (Cyfrannwr)
Aled Llion Jones (Ymchwilydd Gwadd)
Andrew Hiscock (Cyfrannwr)
Rhiannon Tudor Edwards (Siaradwr)
John Turner (Cyfranogwr)
Elizabeth Woodcock (Siaradwr)
Qiuyun Liu (Trefnydd)
Rob Elias (Siaradwr) & Campbell Skinner (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr) & Campbell Skinner (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Kate Waddington (Cyfrannwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
Manon Williams (Siaradwr)
Armelle Blin-Rolland (Trefnydd)
Richard Dallison (Cyfwelai)
Marketa Caravolas (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Katrien Van Landeghem (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Heather He (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Shasha Wang (Aelod)
Marc Collinson (Siaradwr), Shaun Evans (Siaradwr) & Catrin Williams (Siaradwr)
Lynn Hodgkinson (Siaradwr)
Elis Dafydd (Siaradwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Alex Clewett (Cyfrannwr) & Lois Roberts (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Alex Clewett (Cyfrannwr), Gareth Stephens (Cyfrannwr), Lois Roberts (Cyfrannwr) & Sarah Vallely (Cyfrannwr)
Julia Patricia Gordon Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Sheila Brown (Siaradwr)
Pim Doungsong (Siaradwr)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Andrew Hiscock (Aelod o fwrdd golygyddol)
Michael Beckett (Golygydd gwadd) & Igor Sivaev (Golygydd gwadd)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid)
Sam Jones (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Fay Short (Siaradwr)
Andrew McStay (Ymgynghorydd)
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Mari Wiliam (Arholwr)
Sam Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Ceryl Davies (Cyfrannwr)
Simon Curling (Ymgynghorydd), Rob Elias (Ymgynghorydd), Llion Williams (Ymgynghorydd) & Jonathan Nicholls (Ymgynghorydd)
Andrew McStay (Cyfwelai)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Leah McLaughlin (Aelod)
Jonathan Lewis (Trefnydd), Sophie Fuggle (Trefnydd) & Antonia Wimbush (Trefnydd)
John Healey (Trefnydd)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid) & Rebecca Day (Adolygydd cymheiriaid)
Christopher Unsworth (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julia Patricia Gordon Jones (Cadeirydd)