Hayley Roberts (Siaradwr gwadd) & Huw Pritchard (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid) & Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Julian Owen (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Sam Oliver (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sara Closs-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
John Cunningham (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Stefan Machura (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Anne Krayer (Siaradwr) & Rebecca McPhillips (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Rebecca McPhillips (Siaradwr) & Anne Krayer (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr), Sudeep P.K. (Siaradwr), Rob Poole (Siaradwr) & Murali Krishna Tiptur Nagaraj (Siaradwr)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Jonathan Moore (Siaradwr)
Michael Rushton (Trefnydd), Simon Middleburgh (Trefnydd), Emily Robinson (Trefnydd) & Sam Owen (Trefnydd)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
John Turner (Cyfranogwr)
Manon Williams (Siaradwr) & Marlyn Samuel (Prif siaradwr)
Tom Rippeth (Siaradwr)
Stefan Machura (Trefnydd)
Nicole Majka (Siaradwr)
Marc Collinson (Cyfranogwr) & Dr Anna Olsson Rost (Siaradwr)
Patricia Masterson Algar (Siaradwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Teresa Crew (Siaradwr)
Andrew McStay (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Beth Edwards (Siaradwr)
Isabelle Winder (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Tom Rippeth (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Zoë Skoulding (Siaradwr)
John Turner (Cyfrannwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Arholwr)
Rob Elias (Siaradwr)
Ffion Evans (Trefnydd)
Rhian Tomos (Siaradwr)
Cunqiang Shi (Cyfarwyddwr)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Gemma Griffith (Siaradwr)
Simon Middleburgh (Arholwr)
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Franck Vidal (Siaradwr), Iwan Mitchell (Siaradwr) & J.M. Letang (Siaradwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Kate Waddington (Cyfrannwr)
Shasha Wang (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Helena Miguelez-Carballeira (Cyfwelai)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Simon Curling (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Heather He (Siaradwr)
Daniel Roberts (Trefnydd)
Michael Rushton (Siaradwr), Aisha Bello-Dambatta (Siaradwr), Gemma Veneruso (Siaradwr), Rhys Bowley (Trefnydd) & Julia Patricia Gordon Jones (Trefnydd)
Shasha Wang (Cyfranogwr) & Charlie Parton (Siaradwr)
Simon Middleburgh (Siaradwr)
Marketa Caravolas (Siaradwr)
Emma Rawlings Smith (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Rebecca Day (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Vian Bakir (Cyfwelai)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Tom Williams (Cyfranogwr)
Shasha Wang (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Anais Auge (Cyfrannwr) & Maciej Nowakowski (Cyfrannwr)
Andrew Hiscock (Trefnydd) & Pierre Kapitaniak (Trefnydd)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
David Miranda-Barreiro (Siaradwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Morwenna Spear (Arholwr)
Nathan Abrams (Siaradwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Richard Dallison (Cadeirydd), Sopan Patil (Cadeirydd), Shih-Chieh Kao (Cadeirydd) & Michael Craig (Cadeirydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Aelod o fwrdd golygyddol)
Armelle Blin-Rolland (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Fay Short (Siaradwr), A Smith (Siaradwr), H Campbell (Siaradwr) & K Lister (Siaradwr)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Ruth McElroy (Ymgynghorydd)
Lorraine Barron (Siaradwr)
Richard Watkins (Cyfrannwr), Jane Pegram (Cyfrannwr), Marguerite Hoerger (Cyfrannwr) & Carl Hughes (Cyfrannwr)
Ceryl Davies (Arholwr)
John Healey (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Simon Neill (Cadeirydd)
Leah McLaughlin (Aelod)
Simon Valle (Aelod)
Andrew McStay (Cadeirydd)
Martina Feilzer (Cyfrannwr)
Andrew McStay (Siaradwr)
Sam Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Winnie Courtene-Jones (Aelod o bwyllgor rhaglen)
John Healey (Aelod) & Morwenna Spear (Aelod)
Lorraine Barron (Siaradwr gwadd)
Simon Neill (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Madeleine Killacky (Aelod)
Winnie Courtene-Jones (Aelod)
Fay Short (Siaradwr)
Edwin Rodriguez-Gungor (Cyfrannwr)
Lucy Huskinson (Cadeirydd)
Sam Jones (Siaradwr)
James Wood (Siaradwr)
Ian Roberts (Cadeirydd), Yener Altunbas (Aelod), Rhys ap Gwilym (Aelod), Erdenebat Bataa (Aelod), Duc Do (Aelod), Binru Zhao (Aelod) & Chrysovalantis Vasilakis (Aelod)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid)
Katrien Van Landeghem (Cadeirydd)
Aisha Bello-Dambatta (Cyfwelai)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr), Maria Caulfield (Cyfrannwr) & Jen Williams (Cyfrannwr)
Simon Middleburgh (Aelod o fwrdd golygyddol)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
John Healey (Cyfrannwr), Fergus Sinclair (Cyfrannwr) & Lorraine Gormley (Cyfrannwr)
Rob Elias (Aelod)
Rhian Hodges (Siaradwr)
Samuel Morton Williams (Aelod o fwrdd golygyddol), Sara Bariselli (Aelod o fwrdd golygyddol), Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol), Richard Holland (Aelod o fwrdd golygyddol) & Paul Cross (Aelod o fwrdd golygyddol)
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Catrin Hedd Jones (Arholwr)
Vian Bakir (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Ymgynghorydd)
Gareth Watkins (Siaradwr) & Gruff Prys (Siaradwr)
Iestyn Woolway (Cyfrannwr)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Penodiad
Marketa Caravolas (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Nathan Bray (Cyfrannwr)
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
Simon Middleburgh (Cyfrannwr)
Franck Vidal (Arholwr)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Sarah Vallely (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Michael Rushton (Siaradwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cyfranogwr)
Morwenna Spear (Aelod)
John Cunningham (Arholwr)
Myfanwy Davies (Siaradwr)
Angharad Price (Siaradwr)
Marlise Poolman (Siaradwr gwadd)
Aisha Bello-Dambatta (Cyfrannwr), Roberta Bellini (Trefnydd) & Isabel Schestak (Cyfrannwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Simon Willcock (Cyfrannwr), Anais Auge (Cyfrannwr), Maciej Nowakowski (Cyfrannwr), Louise Hassan (Cyfrannwr), Morwenna Spear (Cyfrannwr), George Roberts (Cyfrannwr), Hayley Roberts (Cyfrannwr) & Saffron Steele (Cyfrannwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cyflwynydd)
Aisha Bello-Dambatta (Trefnydd), Rania Aburamadan (Trefnydd), Luiza C Campos (Siaradwr) & Ngai Weng Chan (Siaradwr)