Nathan Abrams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr), Hefin Gwilym (Cyfrannwr) & Dave Beck (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall
Catrin Hedd Jones (Trefnydd), Diane Seddon (Cyfrannwr) & Maria Caulfield (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Aisha Bello-Dambatta (Trefnydd), Rania Aburamadan (Trefnydd), Luiza C Campos (Siaradwr) & Ngai Weng Chan (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Simon Willcock (Cyfrannwr), Anais Auge (Cyfrannwr), Maciej Nowakowski (Cyfrannwr), Louise Hassan (Cyfrannwr), Morwenna Spear (Cyfrannwr), George Roberts (Cyfrannwr), Hayley Roberts (Cyfrannwr) & Saffron Steele (Cyfrannwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Aisha Bello-Dambatta (Cyflwynydd)
Marlise Poolman (Siaradwr gwadd)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Aisha Bello-Dambatta (Cyfrannwr), Roberta Bellini (Trefnydd) & Isabel Schestak (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Angharad Price (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Myfanwy Davies (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
John Cunningham (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Rebecca Crane (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Darparu/trefnu cyrsiau DPP ar gyfer pobl allanol (mewn da)
Hayley Roberts (Siaradwr gwadd)
Morwenna Spear (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Gareth Stephens (Siaradwr)
Sarah Vallely (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Michael Rushton (Siaradwr)
Aisha Bello-Dambatta (Cyfranogwr)
John Turner (Cyfrannwr)
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Rob Elias (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Sara Closs-Davies (Aelod o fwrdd golygyddol)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Simon Middleburgh (Cyfrannwr)
Franck Vidal (Arholwr)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Sarah Pogoda (Aelod o fwrdd golygyddol)
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Rhian Hodges (Siaradwr)
Marketa Caravolas (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Nathan Bray (Cyfrannwr)
Beth Edwards (Siaradwr)
Iestyn Woolway (Cyfrannwr)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Nathan Abrams (Aelod o fwrdd golygyddol)
Hayley Roberts (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Math o ddyfarniad - Penodiad
Gareth Watkins (Siaradwr) & Gruff Prys (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Catrin Hedd Jones (Arholwr)
Vian Bakir (Siaradwr)
Rob Elias (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Catrin Hedd Jones (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Samuel Morton Williams (Aelod o fwrdd golygyddol), Sara Bariselli (Aelod o fwrdd golygyddol), Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol), Richard Holland (Aelod o fwrdd golygyddol) & Paul Cross (Aelod o fwrdd golygyddol)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Arholwr)
Andrew Hiscock (Siaradwr)
John Healey (Cyfrannwr), Fergus Sinclair (Cyfrannwr) & Lorraine Gormley (Cyfrannwr)
Simon Middleburgh (Aelod o fwrdd golygyddol)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr), Maria Caulfield (Cyfrannwr) & Jen Williams (Cyfrannwr)
Athanasia Papastergiou (Adolygydd cymheiriaid)
Katrien Van Landeghem (Cadeirydd)
Aisha Bello-Dambatta (Cyfwelai)
Armelle Blin-Rolland (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Andrew McStay (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Fay Short (Siaradwr), A Smith (Siaradwr), H Campbell (Siaradwr) & K Lister (Siaradwr)
Eirini Sanoudaki (Adolygydd cymheiriaid)
Ruth McElroy (Ymgynghorydd)
Lorraine Barron (Siaradwr)
Richard Watkins (Cyfrannwr), Jane Pegram (Cyfrannwr), Marguerite Hoerger (Cyfrannwr) & Carl Hughes (Cyfrannwr)
Ceryl Davies (Arholwr)
John Healey (Aelod)
Simon Neill (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Leah McLaughlin (Aelod)
Simon Valle (Aelod)
Andrew McStay (Cadeirydd)
Martina Feilzer (Cyfrannwr)
Andrew McStay (Siaradwr)
Sam Jones (Aelod o fwrdd golygyddol)
Winnie Courtene-Jones (Aelod o bwyllgor rhaglen)
John Healey (Aelod) & Morwenna Spear (Aelod)
Lorraine Barron (Siaradwr gwadd)
Simon Neill (Cyfrannwr)
Madeleine Killacky (Aelod)
Winnie Courtene-Jones (Aelod)
Elizabeth Miller (Siaradwr)
Fay Short (Siaradwr)
Edwin Rodriguez-Gungor (Cyfrannwr)
Lucy Huskinson (Cadeirydd)
Sam Jones (Siaradwr)
James Wood (Siaradwr)
Ian Roberts (Cadeirydd), Yener Altunbas (Aelod), Rhys ap Gwilym (Aelod), Erdenebat Bataa (Aelod), Duc Do (Aelod), Binru Zhao (Aelod) & Chrysovalantis Vasilakis (Aelod)
Helena Miguelez-Carballeira (Aelod o fwrdd golygyddol)
Richard Dallison (Cadeirydd), Sopan Patil (Cadeirydd), Shih-Chieh Kao (Cadeirydd) & Michael Craig (Cadeirydd)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Morwenna Spear (Arholwr)
Tom Rippeth (Siaradwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Ffion Evans (Trefnydd)
Adam Charlton (Siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Tom Williams (Cyfranogwr)
Shasha Wang (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr), Thora Tenbrink (Cyfrannwr), Anais Auge (Cyfrannwr) & Maciej Nowakowski (Cyfrannwr)
Andrew Hiscock (Trefnydd) & Pierre Kapitaniak (Trefnydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Siaradwr gwadd)
Vian Bakir (Cyfwelai)
Rebecca Day (Siaradwr) & Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Simon Middleburgh (Arholwr)
Emma Rawlings Smith (Ymgynghorydd)
Marketa Caravolas (Siaradwr)
Simon Middleburgh (Siaradwr)
Michael Rushton (Siaradwr), Aisha Bello-Dambatta (Siaradwr), Gemma Veneruso (Siaradwr), Rhys Bowley (Trefnydd) & Julia Patricia Gordon Jones (Trefnydd)
Shasha Wang (Cyfranogwr) & Charlie Parton (Siaradwr)
Heather He (Siaradwr)
Daniel Roberts (Trefnydd)
Simon Curling (Cyfrannwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Cyfwelai)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Shasha Wang (Cyfrannwr)
Kate Waddington (Cyfrannwr)
Franck Vidal (Siaradwr), Iwan Mitchell (Siaradwr) & J.M. Letang (Siaradwr)
Zoë Skoulding (Siaradwr)
Patricia Masterson Algar (Siaradwr)
Cunqiang Shi (Cyfarwyddwr)
Stefan Machura (Siaradwr)
Rhian Tomos (Siaradwr)
Isabelle Winder (Aelod)
Tom Rippeth (Arholwr)
Teresa Crew (Siaradwr)
Nicole Majka (Siaradwr)
Marc Collinson (Cyfranogwr) & Dr Anna Olsson Rost (Siaradwr)
Stefan Machura (Trefnydd)
Manon Williams (Siaradwr) & Marlyn Samuel (Prif siaradwr)
John Turner (Cyfranogwr)
Michael Rushton (Trefnydd), Simon Middleburgh (Trefnydd), Emily Robinson (Trefnydd) & Sam Owen (Trefnydd)
Jonathan Moore (Siaradwr)
Rebecca McPhillips (Siaradwr) & Anne Krayer (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr), Sudeep P.K. (Siaradwr), Rob Poole (Siaradwr) & Murali Krishna Tiptur Nagaraj (Siaradwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Anne Krayer (Siaradwr) & Rebecca McPhillips (Siaradwr)
Julian Owen (Aelod o fwrdd golygyddol)
Sam Oliver (Aelod o fwrdd golygyddol)