Gwawr Ifan (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Sgwrs wadd
Michael Roberts (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Erthygl neu gyfranogiad yn y cyfryngau
Angharad Wilkie (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Gŵyl/Arddangosfa
Martyn Kurr (Cyfrannwr) & Mattias Green (Cyfrannwr)
Carol Tully (Siaradwr)
Nathan Abrams (Darlithydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Darlith/trafodaeth/seminar gyhoeddus
Nathan Abrams (Siaradwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Anerchiad fel siaradwr gwadd
Marco Tamburelli (Siaradwr)
John Turner (Cyfranogwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn gweithdy, seminar, cwrs Academaidd
John Alcock (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o banel neu bwyllgor adolygu cymheiriaid
Sandra Begley (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o rwydwaith
Jaci Huws (Siaradwr)
Gweithgaredd: Cymryd rhan mewn digwyddiad neu drefnu digwyddiad › Cymryd rhan mewn cynhadledd Academaidd
Ian Davies Abbott (Cadeirydd)
Catherine Sharp (Cyfrannwr)
Tony Coffey (Cadeirydd) & Colin Ridyard (Aelod)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o bwyllgor
Raimund Karl (Aelod)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Aelodaeth o grŵp neu banel cynghori/polisi cyhoeddus/llywodraeth
Marc Collinson (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Cyfraniad at waith pwyllgorau a gweithgorau cenedlaethol neu ryngwladol
Marc Collinson (Aelod)
Peter Shapely (Siaradwr), Professor Shane Ewan (Siaradwr) & Professor Richard Rogers (Siaradwr)
Raluca Radulescu (Siaradwr)
Gweithgaredd: Sgwrs neu gyflwyniad › Cyflwyniad llafar
Angharad Price (Siaradwr)
Gerwyn Wiliams (Siaradwr), Gwion Hallam (Siaradwr), Sonia Edwards (Siaradwr) & Dei Tomos (Siaradwr)
Nathan Abrams (Cyfrannwr) & Dyfrig Jones (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu â'r cyhoedd a gwaith maes - Ymgysylltu ag ysgolion
Nathan Abrams (Cyfrannwr)
Nathan Abrams (Trefnydd) & Dyfrig Jones (Trefnydd)
Simon Curling (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Adolygu cyhoeddiadau cymheiriaid
Gerwyn Wiliams (Cyfrannwr), Manuela Perteghella (Trefnydd), Ricarda Vidal (Trefnydd) & Deryn Rees-Jones (Trefnydd)
Gweithgaredd: Arall
Raimund Karl (Siaradwr)
Yanhua Hong (Gwesteiwr)
Gweithgaredd: Gwesteio ymwelydd › Gwesteio ymwelydd academaidd
Sarah Pogoda (Siaradwr)
Adam Charlton (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Croesawydd)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o Fusnes a Chymuned - Croesawu ymwelydd allanol, anacademaidd
Sara Closs-Davies (Cyfrannwr)
Fay Short (Siaradwr)
Ian Gardner (Siaradwr)
Bernardo Batiz-Lazo (Cyfwelai)
Nathan Abrams (Cyfrannwr) & Gregory Frame (Cyfrannwr)
Beth Edwards (Siaradwr)
Gemma Griffith (Siaradwr)
Shasha Wang (Cyfranogwr)
Katherine Algar-Skaife (Siaradwr) & Sarah Lord (Siaradwr)
Jonathan Ervine (Cyfrannwr)
Anne Krayer (Siaradwr)
Tim Holmes (Cyfrannwr)
Adel Heenan (Cyfrannwr)
Thora Tenbrink (Siaradwr)
Jaco Baas (Cyfrannwr)
Rebecca Crane (Siaradwr)
Koen Bartels (Siaradwr)
Joseph Edwards (Cyfrannwr)
Yue Zhang (Cyfranogwr)
Gemma Griffith (Siaradwr) & Sophie Sansom (Siaradwr)
Gareth Evans-Jones (Cyfrannwr), Osian Gwynn (Cyfrannwr), Megan Lloyd (Cyfrannwr) & Leo Drayton (Cyfrannwr)
Martina Feilzer (Aelod)
Richard Dallison (Ymgynghorydd)
Gweithgaredd: Ymgynghoriad
Gwawr Maelor (Cyfrannwr)
Guto Puw (Cyfrannwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Trefnydd)
Vian Bakir (Cyfrannwr)
Yueng-Djern Lenn (Cyfrannwr)
Angharad Price (Cyfrannwr)
David Beck (Siaradwr)
Vian Bakir (Adolygydd cymheiriaid)
Gweithgaredd: Cyhoeddiad adolygiad cymheiriaid a gwaith golygyddol › Gweithgarwch golygyddol
Heather He (Siaradwr)
Timothy Whitton (Aelod)
Timothy Whitton (Cyfranogwr)
David Miranda-Barreiro (Aelod)
Ronan Roche (Siaradwr)
Panagiotis Ritsos (Adolygydd cymheiriaid)
Panagiotis Ritsos (Aelod o bwyllgor rhaglen)
Panagiotis Ritsos (Aelod)
Cristiano Palego (Aelod o fwrdd golygyddol)
Megan Owen (Siaradwr)
Michelle A. Borkin (Cadeirydd), Christoph Garth (Cadeirydd), Jonathan Roberts (Cadeirydd) & Chaoli Wang (Cadeirydd)
Christoph Garth (Cadeirydd), Takayuki Itoh (Cadeirydd), Jonathan Roberts (Cadeirydd) & Hongfeng Yu (Cadeirydd)
Megan Owen (Trefnydd) & Wendy Owen (Siaradwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr)
Daniel Roberts (Cyfrannwr), Lois Roberts (Cyfrannwr), Sarah Vallely (Cyfrannwr) & Roger Giddings (Cyfrannwr)
Sandra Begley (Adolygydd cymheiriaid)
Sue Niebrzydowski (Trefnydd)
Alice Goward Brown (Cadeirydd) & Jennifer Gomez Molina (Cadeirydd)
Alice Goward Brown (Aelod)
Iwan Mitchell (Ymchwilydd Gwadd), Franck Vidal (Ymchwilydd Gwadd), Jean-Yves Buffière (Ymchwilydd Gwadd) & J.M. Letang (Ymchwilydd Gwadd)
Gweithgaredd: Ymweld â sefydliad allanol › Ymweld â sefydliad academaidd allanol
Vera Fitzsimmons-Thoss (Siaradwr)
Nia Williams (Cyfrannwr)
Simon Valle (Aelod)
Mike Beckett (Cyfrannwr)
Gweithgaredd: Arall › Mathau o waith ymgysylltu academaidd allanol - Aelodaeth o sefydliad ymchwil allanol
Michael Beckett (Cyfrannwr)
Dyfrig Jones (Cyfrannwr)
Awel Vaughan-Evans (Siaradwr)
David Miranda-Barreiro (Trefnydd)
Jonathan Lewis (Trefnydd), Sophie Fuggle (Trefnydd) & Antonia Wimbush (Trefnydd)
Shasha Wang (Siaradwr)
Helena Miguelez-Carballeira (Prif siaradwr/siaradwr mewn sesiwn lawn)
Gregory Frame (Cyfrannwr)
Joanna Wright (Siaradwr)
Debbie Roberts (Siaradwr)
Sam Oliver (Siaradwr gwadd)
Catrin Hedd Jones (Siaradwr)
Gareth Stephens (Siaradwr)
Vian Bakir (Siaradwr)
James Wood (Siaradwr gwadd)
Andrew Lewis (Cyfrannwr)
Sarah Pogoda (Cyfrannwr)
Sue Niebrzydowski (Siaradwr)
Lynda Yorke (Siaradwr) & Naomi Holmes (Siaradwr)
Lynda Yorke (Siaradwr)
Eben Muse (Siaradwr gwadd)
Helga Mullneritsch (Siaradwr)
Mathew Owen (Ymwelydd)
Mathew Owen (Siaradwr)
Lee Evitts (Siaradwr)
Lars Markesteijn (Arholwr)
Gweithgaredd: Arholiad
Ankita Bhattacharya (Siaradwr)
Thomas Oliver (Cyfranogwr)
Panagiotis Ritsos (Golygydd gwadd)
Andrew McStay (Cadeirydd)
Gweithgaredd: Aelodaeth › Aelodaeth o fwrdd
Vian Bakir (Aelod)
Doris Merkl-Davies (Siaradwr)
Tom Chandy (Siaradwr), Seren Evans (Siaradwr), Vicky Gottwald (Siaradwr) & Julian Owen (Siaradwr)
Campbell Skinner (Cyfrannwr)
Helga Mullneritsch (Adolygydd cymheiriaid)
Michael Beckett (Aelod o fwrdd golygyddol)
Franck Vidal (Ymchwilydd Gwadd)
Nathan Abrams (Trefnydd)
Bethany Edwards (Cyfranogwr)
John Healey (Trefnydd)
Helena Miguelez-Carballeira (Cadeirydd)
Anne Krayer (Ymchwilydd Gwadd)
Mike Beckett (Ymchwilydd Gwadd)
Yanhua Hong (Ymchwilydd Gwadd)
Sandy Paola Perez Robles (Siaradwr)
Hayley Roberts (Siaradwr)
Anne Krayer (Siaradwr), David Dallimore (Siaradwr), Alison Orrell (Siaradwr) & Louise Prendergast (Trefnydd)
Anne Krayer (Cyfranogwr), Alison Orrell (Cyfranogwr) & David Dallimore (Cyfranogwr)
Jonathan Moore (Siaradwr)
Catarina Gomes Seidi (Derbynnydd)
Adam Charlton (Cyfrannwr)
Eirini Sanoudaki (Siaradwr)
Sara Closs-Davies (Siaradwr)
Catrin Hedd Jones (Cyflwynydd)
Catrin Hedd Jones (Cyfrannwr) & Jen Williams (Cyfrannwr)
Jaci Huws (Arholwr)
Gary Robinson (Arholwr)
Christopher Staples (Arholwr)
John Cunningham (Arholwr)
Morwenna Spear (Arholwr)
Wei Kang (Siaradwr)
John Ashton (Trefnydd)
Lucy Huskinson (Adolygydd)
Katherine Steele (Aelod)